ท้อมากเลยช่วงนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fishingman
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fishingman

Register
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาที่ผ่านไปแต่ละวัน อย่างช้าเลย ไม่มีใจจะทำอะไร โอกาสที่เค้าจะหายโกรธก็พอมี เพราะจริงๆยังรักกันอยู่ ปัญหาก็หาทางแก้ทุกวัน ทุกนาที ไม่รู้เมื่อไหร่จะจบและจะจบแบบไหน เพื่อนๆทุกๆคนคอยให้กำลังใจ ช่วยเหลือตลอด มีบางคนเท่านั้นที่คอยแซว แถมมีเหน็บนู้นเหน็บนี่อีกคนเรา รถที่ทำให้มันวิ่งได้ก็ทำด้วยสภาพหัวใจและร่างกายที่โคตรจะอ่อนล้าเลย น้ำหนักลดไป4กิโลแล้วตอนนี้ เหนื่อยจริงๆ พึ่งมันทุกอย่าง เท่าที่มีคนบอก ไม่รู้จะมีปาติหารย์เกิดขึ้นหรือเปล่า เหนื่อยจริงๆ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ใครมีวิธีหรือทางออกช่วยแนะนำทีครับ

เวลาที่ผ่านไปแต่ละวัน อย่างช้าเลย ไม่มีใจจะทำอะไร โอกาสที่เค้าจะหายโกรธก็พอมี เพราะจริงๆยังรักกันอยู่ ปัญหาก็หาทางแก้ทุกวัน ทุกนาที ไม่รู้เมื่อไหร่จะจบและจะจบแบบไหน เพื่อนๆทุกๆคนคอยให้กำลังใจ ช่วยเหลือตลอด มีบางคนเท่านั้นที่คอยแซว แถมมีเหน็บนู้นเหน็บนี่อีกคนเรา รถที่ทำให้มันวิ่งได้ก็ทำด้วยสภาพหัวใจและร่างกายที่โคตรจะอ่อนล้าเลย น้ำหนักลดไป4กิโลแล้วตอนนี้ เหนื่อยจริงๆ พึ่งมันทุกอย่าง เท่าที่มีคนบอก ไม่รู้จะมีปาติหารย์เกิดขึ้นหรือเปล่า เหนื่อยจริงๆ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ใครมีวิธีหรือทางออกช่วยแนะนำทีครับ
...ออกบวชเลยพี่..5555

เก๋นี่ขอความช่วยเหลือนะครับ ขอความช่วยเหลือย้ำ

นี่นะช่วยเหลือ จะให้ผมหัวเราะหรือร้องไห้เนี๊ย ผมศร้าจริงๆนะโว้ย ดูพูดน้ำตาคลอเบ้าเลย

.... โอ๋...ใจเย็นครับพี่:wink: :wink: :wink:

ตกลงจะหาทางช่วยรึเปล่านี่ จะเป็นพี่เป็นน้องกันต่อไปรึเปล่า

อยากกินไก่ย่างเขาสวนกวางๆๆๆๆๆ...:biggrin: :biggrin:

เวลาที่ผ่านไปแต่ละวัน อย่างช้าเลย ไม่มีใจจะทำอะไร "โอกาสที่เค้าจะหายโกรธก็พอมี เพราะจริงๆยังรักกันอยู่" ปัญหาก็หาทางแก้ทุกวัน ทุกนาที ไม่รู้เมื่อไหร่จะจบและจะจบแบบไหน เพื่อนๆทุกๆคนคอยให้กำลังใจ ช่วยเหลือตลอด มีบางคนเท่านั้นที่คอยแซว แถมมีเหน็บนู้นเหน็บนี่อีกคนเรา รถที่ทำให้มันวิ่งได้ก็ทำด้วยสภาพหัวใจและร่างกายที่โคตรจะอ่อนล้าเลย น้ำหนักลดไป4กิโลแล้วตอนนี้ เหนื่อยจริงๆ พึ่งมันทุกอย่าง เท่าที่มีคนบอก ไม่รู้จะมีปาติหารย์เกิดขึ้นหรือเปล่า เหนื่อยจริงๆ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ใครมีวิธีหรือทางออกช่วยแนะนำทีครับ

** คำถามที่คุณถาม มันมีคำตอบของตัวมันเองอยู่แล้วนิค่ะ**

หนูก็เคย ตกอยู่ในสถานการณ์แบบนี้ แต่หนูพยายามไม่แสดงความอ่อนแอให้อีกฝ่ายนึงเห็น เพราะหนูคิดว่าจิตใจเรามันช้ำพอแล้ว เราควรรักตัวเองได้แล้ว ทำตัวเองให้เข็มแข็งและแสดงให้อีกฝ่ายเห็นว่า "กูอยู่ได้โดยไม่มีมึง" มันน่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุดในขณะนั้นค่ะ

ปล. อนาคตต่อไปจะเป็นยังไง ก็ปล่อยให้เวลา มันค่อย ๆ ช่วยหาคำตอบก็แล้วกันนะค่ะ
>
>
>
ส่วนตัวหนูหมดเวรหมดกรรม มาได้ 1 ปีแล้ว สบายใจสุ๊ด สุด:burn:
" ผู้ชายเหี้ย ๆ เอาตีนเขี่ยก็หาเจอ"

** คำถามที่คุณถาม มันมีคำตอบของตัวมันเองอยู่แล้วนิค่ะ**

หนูก็เคย ตกอยู่ในสถานการณ์แบบนี้ แต่หนูพยายามไม่แสดงความอ่อนแอให้อีกฝ่ายนึงเห็น เพราะหนูคิดว่าจิตใจเรามันช้ำพอแล้ว เราควรรักตัวเองได้แล้ว ทำตัวเองให้เข็มแข็งและแสดงให้อีกฝ่ายเห็นว่า "กูอยู่ได้โดยไม่มีมึง" มันน่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุดในขณะนั้นค่ะ

ปล. อนาคตต่อไปจะเป็นยังไง ก็ปล่อยให้เวลา มันค่อย ๆ ช่วยหาคำตอบก็แล้วกันนะค่ะ
>
>
>
ส่วนตัวหนูหมดเวรหมดกรรม มาได้ 1 ปีแล้ว สบายใจสุ๊ด สุด:burn:
" ผู้ชายเหี้ย ๆ เอาตีนเขี่ยก็หาเจอ"
ชอบครับ กินใจดี

>
>
>

.....OH..MY..GOD..!

>
>
>
ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็พยายามทำใจและเข้มแข็งไว้ เหนื่อยครับ

>
>
>
มานบ้าหรือป่าวว่ะ...หรือโดนของดำเข้าสิง...

หาต้นตอของปัญหาแล้วจัดการมันซะ
เป็นการแก้ปัญหาที่ดีที่สุด (เชื่อผม ):smile:

[quote=A31574;85632]มานบ้าหรือป่าวว่ะ...หรือโดนของดำเข้าสิง...[/quote]

แล้วพี่เป้ อยากลองโดนของดำเข้าสิงบ้างไหมหละ...เหอ ยย..:dribble:

[quote=A31574;85632]มานบ้าหรือป่าวว่ะ...หรือโดนของดำเข้าสิง...

แล้วพี่เป้ อยากลองโดนของดำเข้าสิงบ้างไหมหละ...เหอ ยย..:dribble: [/quote]

""""ไอ้เป้ไม่ชอบของดำมันชอบของสีส้มๆๆๆ....:wink: :wink: :wink:

[quote=A31574;85632]มานบ้าหรือป่าวว่ะ...หรือโดนของดำเข้าสิง...

แล้วพี่เป้ อยากลองโดนของดำเข้าสิงบ้างไหมหละ...เหอ ยย..:dribble: [/quote]

เรามีพระไม่กลัว
เดี๋ยวจับไหว้บูชาราหูด้วยของดำเลยซะนี่...

แล้วพี่เป้ อยากลองโดนของดำเข้าสิงบ้างไหมหละ...เหอ ยย..:dribble:

""""ไอ้เป้ไม่ชอบของดำมันชอบของสีส้มๆๆๆ....:wink: :wink: :wink:[/quote]
ว่าแต่ชาวบ้านอ่ะนะ...
พอกันล่ะว้า พี่...

5 5+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม