สอบถามเรื่องแร็ครั่วหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31733
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31733

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้รถผมมันมีอาการร่อนๆ
ลองเอาขึ้นฮ้อยเขย่าโน่นขยับนี่
แถวๆช่วงล่างด้านหน้า...มันก็แน่นดี
ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไร
แล้วถ้าแร็ครั่วมันมีอาการอย่างไร
ผู้รู้ช่วยด้วยครับ
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

แร็ครั่วจะมีน้ำมันหยดครับ ถ้าร่อน ๆ ก็มี ยางรัดแร็ค ลูกหมาปลายแร็ค หนวดกุ้ง นึกได้แค่นี้อ่ะครับ รอท่านอื่นแนะนำเพิ่มเติมอีกทีนะครับ

ลองตั้ง 0 ก่อนก็ได้ครับน้องตี๋

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบพระคุณครับ.....

ถามต่ออีก ถ้าแร็กรั่วนอกจากหยดแล้ว มันสามารถทำให้รถส่ายหรือร่อนได้ปล่าว ตัวผมเปลี่ยน ปลายแร็ก หนวดกุ้ง
ยางรัดแร็ก โช็ค ยางและตั้ง0 เหลือแต่แร็กที่กำลังจะเปลี่ยน ขอบคุณครับ

ถ้าดูแล้วแน่นทุกอย่าง ก็เหลือแต่ยาง กับโช้คที่แอบเสื่อมล่ะครับ

น็อตล้อไม่แน่น น่าจะไม่เกินนี้นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม