• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายหน้ากระจัง A31 รุ่น 24V ฉลอง 50 ปี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ runonyou
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

runonyou

Register
เข้าร่วม
3 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
หน้ากระจัง สวยสภาพดีมากๆๆ ลายนี้หายากคับ ขาย 3,000 สนใจ 089-2286555

ช่วยอัพครับผม

อุ่ย....:coolly-0044: มิเคยรุมาก่อง...

แก้ไขล่าสุด:
มันต่างกันยังงัยอ่ะครับ

กับตัวอูมอ่ะครับ

มันต่างกันยังงัยอ่ะครับ

กับตัวอูมอ่ะครับ

logo งัย ตัวนี้พิเศษที่ logo เสาประตูหลังมาติดที่กระจัง ไม่เหมือนใคร limited edition

โอ๊ววว ตัวเดียวกะที่ผมใส่อยู่เร๊ยยยยย

attachment.php

ปล. ท่านเจ้าของกระทู้ครับ โดนใครเค๊าหลอกขาย หรือหลอกให้ข้อมูลแบบนี้มาเหรอครับ แจ้งได้นะ
ตอนเซฟิโร่ A31 หมดไลน์การผลิตอ่ะ NISSAN ในไทยมันยังไม่ครบ 50 ปีเลย
โน่นครับ ต้อง A33 ปี 03 - 04 โน่น ถึงจะครบ 50 ปีแล้ว

ที่ผมก็มีอยู่อันนึงนะแบบเนี้ย แต่ไม่ขาย 555

ผมก็ว่าอยู ลองก็อป รูป กระจังหน้า24v ธรรมดามาเทียบดูไม่เห็นถึงความแต่ต่าง

ราคาดีแกะมาขายมั่งดีกว่า

55555 นานๆจะมีไรให้ตื่นเต้นซักที ขายได้ไวๆนะคับผม

ช่วยอัพครับ ของผมเป็นแบบนี้อ่ะครับ คล้ายๆกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม