• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายแม็กce 28n ขอบ18"พร้อมยาง คอลโซลs15 โช็คteni hrคู่หน้า เกจomori

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ AOD31OK
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

AOD31OK

Member
Register
เข้าร่วม
11 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
โช็ค TENI HR คู่หน้าs13 มีเพรทปรับคัชโก้ติดมาด้วย ใส่a31ได้ ขาย 4,500 ฿
คอลโซล s15 สเป็ก R ไมล์ เกะ พรมพื้น ตู้แอร์ ขาย 10,000 ฿
เกจ์ OMORI พร้อมแป้น วัดแรงดันนํ้ามันเครื่อง / ความร้อนนฺํ้ามันเครื่อง ขาย 4,000฿
แม็กขอบ 18" ce 28n หน้า 9นิ้ว หลัง9นิ้ว พร้อมยาง ดอกเหลือเยอะ เบิกใหม่มาใช้แค่5เดือน ขาย16,000 ฿ -ขายแล้ว

วัดรอบเก็ตดี้ หน้าดำ 3นิ้วครึ่ง ไม่มีปลั็กหลัง ขาย 2,200 บาท
พวงมาลัยสั่งประกอบ 2900 บาท
คอพวงมาลัยถอดได้ เสียบแกนไม่สูง ลูกปืนล็อก 10ลูก 2,900 บาท
ไฟมุม s13 ขาย 1,500 บาท
โทร 080-1019091 อยู่ชลบุรี คับ

แก้ไขล่าสุด:

ce28. มีรูปไหมครับ สนใจอ่ะคับ ขอชมรูป

ขอรูปหน่อยครับ อยู่พัทยา พรุ่งนี้จะเข้ากรุงเทพจะได้แวะไปดู
ล้ออะครับ

สนเหมือนกันขอดูรูปด้วยคน

รอดูรูปด้วยคนคับผมม เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจที่ดีคับ^^

อยากเห็นรูปช็อคอัพ กับแม็คครับ

ล้อสวยไหม ส่งมาใต้ได้ป่าวครับ หาอยู่เลย 0858-9999-18 อู๊ด หาดใหญ่

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอโทดด้วยนะคับเหนมีเบอร์ไม่ได้รับเยอะเลยพอดีไปเล่นนํ้ามาดึกไปหน่อย
เด๋วรูปเมื่อวานลงแล้วแต่ไม่ขึ้นเดววันนี้จัดการไหนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม