เรื่องท่อครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311146
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311146

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมต้องการเสียงท่อที่มันดังๆ เสียงใสๆ แนะนำผมหน่อยครับ
ตอนนี้ที่ใส่ ท่อเหล็ก 3 นิ้ว ทั้งเส้น ปลายใบเดียว
เครื่อง 1jz gte td07 at

ตอนซัดมันมีเเต่เสียงเวสเกต เสียงท่อเงียบมาก

อยากใด้เเบบเสียงดังๆ ลั่นๆ ใสๆ เเนะนำทีครับเสียงท่อเงียบครับแล้วง่วงมั๊กๆ

:coolly-0030::coolly-0030:

จิงๆท่อมันดังแล้วไม่ได้ยินเพราะเสียงเวสเกตแยกหรือป่าวคับ

เพราะรถผมเองแค่กั้นห้องเวสเกตเฉยๆ เวลาซัดก็ไม่ได้ยินเสียงท่อไอเสียตัวเองเหมือนกันคับ

ผมต้องการเสียงท่อที่มันดังๆ เสียงใสๆ แนะนำผมหน่อยครับ
ตอนนี้ที่ใส่ ท่อเหล็ก 3 นิ้ว ทั้งเส้น ปลายใบเดียว
เครื่อง 1jz gte td07 at

ตอนซัดมันมีเเต่เสียงเวสเกต เสียงท่อเงียบมาก

อยากใด้เเบบเสียงดังๆ ลั่นๆ ใสๆ เเนะนำทีครับเสียงท่อเงียบครับแล้วง่วงมั๊กๆ

:coolly-0030::coolly-0030:
ต้องการเสียงแบบนั้น แนะนำไทเทเนี่ยมทั้งราว แต่ถ้างบไม่พอก็เล่นสแตนเลสแบบบางครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
จิงๆท่อมันดังแล้วไม่ได้ยินเพราะเสียงเวสเกตแยกหรือป่าวคับ

เพราะรถผมเองแค่กั้นห้องเวสเกตเฉยๆ เวลาซัดก็ไม่ได้ยินเสียงท่อไอเสียตัวเองเหมือนกันคับ

ฟังข้างนอกก็ไม่ดังครับ มันเเซรดอย่างเดียวเลย :coolly-0003:

มันอยู่ที่พักปลายเหมือนกันนะคับ :coolly-0029:
ว่าใช้แบบไหน, รุ่นไหน, ท่อไทย, หรือท่อญี่ปุ่นอะคับ!!

ตอนนี้จะเปลี่ยนไปเล่นของเก่ายุ่นแล้วครับ
มีตัวไหนเเนะนำผมบ้างมั้ยครับ
ต้องการเเบบท่อใบโต ใส้ 3 นิ้ว เสียงดังๆ ใสๆ

:coolly-0029::coolly-0023:

ผมมี hks ไส้3นิ้วครึ่ง เสียงโหดๆๆเลยคับ
ปล.มาฟังเสียงได้คับ

ผมมี hks ไส้3นิ้วครึ่ง เสียงโหดๆๆเลยคับ
ปล.มาฟังเสียงได้คับ

เอาไปให้น้องตู่ 2JZGTE เหอะ วันนั้นยืนอยู่รถวิ่งมาจอดใกล้ถึงตัวพี่แล้วยังไม่ได้ยินเสียงเลย เงียบกริบ เหมือนรถย่องเบาเลย นี่ถ้าน้าจอร์นให้เครื่อง J ลงได้จะให้ลงด้วยแล้วรุ่นย่องเบาอ่ะ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม