ถามหน่อยครับพอดีเห็นเขาทำกันเครื่องRB25ใส่ฝาRB26อ่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sedona
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sedona

Member
Register
เข้าร่วม
28 ต.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามหน่อยนะครับ
เครื่องRB25แต่เอาฝาRB26มาใส่
แล้วมันจะดีขึ้นอย่างไร
ข้อดีเสียข้อดีมีอะไรบ้างครับ
ทำแล้วได้คุ้มกับเงินที่เสียไปไหมครับ
ค่าทำแพงไหมครับ
ถ้าทำแล้วอนาคตข้างหน้าจะเปลี่ยนแคมองศาสูงต้องใช้ของแต่งตรงรุ่นเฉพาะของRB26ใช่ไหมครับ

รู้แต่ว่าทำแล้วสวย แต่มีผลกะเครื่องป่าว ไม่ทราบครับ

ถามหน่อยนะครับ
เครื่องRB25แต่เอาฝาRB26มาใส่
แล้วมันจะดีขึ้นอย่างไร
ข้อดีเสียข้อดีมีอะไรบ้างครับ
ทำแล้วได้คุ้มกับเงินที่เสียไปไหมครับ
ค่าทำแพงไหมครับ
ถ้าทำแล้วอนาคตข้างหน้าจะเปลี่ยนแคมองศาสูงต้องใช้ของแต่งตรงรุ่นเฉพาะของRB26ใช่ไหมครับ
มันอยู่ที่จะใส่แต่ฝาครอบคงได้แต่สวยครับ แต่ถ้าใส่ทั้งฝาสูบ ก็ูถูกกว่าวาง26 วิ่งกว่าแรงบิดรอบต้นมาดีกว่า อะไรประมาณนี้ครับ ถ้าอยากรู้รายละเอียดว่ามันต่างกันยังไงก็ลองโทรไปคุยกับพี่นุดู ปรึกษาฟรีไม่เสียเงินครับ:coolly-0039:

กาลังจะเอาลูกก้านข้อของ 26 มาใส่ อยากเป็น RB27 .อ่ะ.

ทำเสร็จก็จอดเช่นเดิม..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม