• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายเครื่อง Rb20de neo6 A/T พร้อมชุดแก็สหัวฉีด/โบRB25 ใบขาวใบดำ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ achima
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

achima

Register
เข้าร่วม
11 ก.พ. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายของ Rb หลายรายการครับ
1. เครื่อง Rb20de neo6 เกียรออโต้ ยกลงจาก R34 ติดรถมาจากญี่ปุ่นวิ่งในไทยไม่เกิน 200 กิโล เครื่องแน่น มากสวยมาก ยกเลิกขายชั่วคราวครับ
2. ชุดแก็ส หัวฉีด Agis หม้อ magicIII หัวฉีด ถังโดนัท ใช้ติดเครื่องตรวจ สมอ เท่านั้น ยกเลิกขายชั่วคราวครับ
3. เทอร์โบ Rb25 neo6 ใบซ้อน เซาะร่อง ติดเครื่องมาจากญี่ปุ่นพร้อมเขาเดิม 3000 บาท
4. เทอร์โบ Rb25 neo6 ใบดำ สวยมาก ผมซื้อมา 4500(ไม่รวมเขา) ขอขาย 3500 พร้อมเขาเหล็กเดิม
5. เฮดเดอร์เลส Rb25 โบหงาย หน้าแปลนใส่โบเดิมได้เลย งานสวยครับ 5,500
6. ล้อญี่ปุ่น Gewell 5.114 F8/R9 R17 ยางพร้อมใช้ ล้อติดรถ r34 มาครับ ขาย 16000

ของทุกอย่างซื้อมาแล้วเปลี่ยนโปรเจคครับ ไม่เคยใช้ แบ่งขายขาดทุนไม่มีที่เก็บ
เครื่อง ดูได้แถว ซอยศรีด่าน22 ครับ เส้นศรีนครินทร์ ใกล้บางนา เทพารักษ์ ลาซาน
โทรนัดดูของครับ 0843777070

แก้ไขล่าสุด:

รูป เด๋วเย็นนี้ ตามมาครับ

5. เฮดเดอร์เลส Rb25 โบหงาย หน้าแปลนใส่โบเดิมได้เลย งานสวยครับ 5,500
ขอชมรูปหลายๆมุม งานญี่ปุ่นหรือของไทยครับ:coolly-0033:

รูปมาแล้วครับ ..

ล้อครับ

ลงราคาเครื่องกับชุดแก๊สด้วยครับ

แก๊สมีคนจองแล้วครับ .... เครื่อง 10,000 ครับ

ล้อใส่ยางเบอร์อะไรอยู่ครับ แล้วยางปีไหน
ยางยี่ห้อ Nexen ใช่ไหมครับ

ยางยี่ห้อ Nexen N7000 ครับ คู่หลัง255/40/17 ปี 0810 และ หน้า 235/45/17 ปี 4708 ครับ

ล้อใส่แล้วหล่อ แบบนี้ครับ ...

ล้อใส่ยางเบอร์อะไรอยู่ครับ แล้วยางปีไหน
ยางยี่ห้อ Nexen ใช่ไหมครับ

สนใจยางหรือล้อครับ ... ผมอยากได้ เฟื่องท้าย cusco ปรับ way ได้ครับ :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม