คอยล์rb25de ตัวมีcdiใส่ตัวไม่มีcdiได้ไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ narongcer
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

narongcer

Member
Register
เข้าร่วม
30 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คอยล์rb25de ตัวมีcdi นำ คอยล์มาใส่เครื่องตัวไม่มีcdiได้ไหมครับ ผมเห็นว่าคอยล์มันมี 2 รุ่น รุ่นเก่ามองจากจุกเสียบหัวเทียนเข้าไปมันจะเป็นแท่งเหมือนแปลงถ่าน ส่วนรุ่นใหม่จะเป็นคอยล์สปริง รุ่นrb25deตัวไม่มีcdi จะเป็นคอยล์สปริง ถ้าเจอเป็นรุ่นคอยล์สปริง นำมาใส่ได้เลยไหม หรือมีตรงส่วนไหนดูอีกว่าใส่ในรุ่นrb25deตัวไม่มีcdi

• กระทู้ ผู้เขียน
รออยู่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม