ดีครับ คือจะขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับบ้านอยู่แถวรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31341
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31341

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ชื่อเบียร์นะครับ อายุ20 เรียนอยู่ ม.กรุงเทพ รหัสA31341 อยู่แถว กม.9นี่เอง
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ อยากจะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับคนที่รัก Nissan ทุกคนเลยครับ

อะโห รหัสเก่ามาก ไปอยู่ไหนมาล่ะครับนี่

ชื่อเบียร์นะครับ รหัสA31341 อยู่แถว กม.9นี่เอง ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
ช่วงนี้ผมอยู่ ซ.หทัยราช ว่างๆมานั้งคุยกันก็ได้ครับ:redface:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ วันไหนดีละครับนัดกินข้าวกัน

อะโห รหัสเก่ามาก ไปอยู่ไหนมาล่ะครับนี่

พอดีไปเรียนที่ต่างจังหวัดมา แต่เรียนไม่จบเลยมาอยู้กรุงเทพเหมือนเดิมครับ
ประมาณว่าหนีความวุ่นวายไปอยู่ที่สงบๆ แต่อยู่ไปนานๆมันเหงาก็เลยกลับมา
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ช่วงนี้ผมอยู่ ซ.หทัยราช ว่างๆมานั้งคุยกันก็ได้ครับ:redface:

ได้ครับยินดีครับ ปกติอยู่โซนบางแสนเหรอครับ ผมก็ไปบ่อยครับบ้านพี่อยู่ที่นั่น

ยินดีที่ได้รู้จักครับ วันไหนดีละครับนัดกินข้าวกัน

ยินดีครับ ช่วงนี้ว่างตลอดมีเรียนจันทร์กับอังคาร จะกินข้าวกินเหล้าผมว่างหมดค้าบ

จัดไปอย่าให้เสีย

ง่าๆๆ บอร์ดเงียบจัง ไปไหนกันหมดอ่าค้าบ เหงาๆ

แม่มทำยังกะกรูอยู่บ้านนอกซะงั้น ไอ้คนในเมือง เพื่อนเลี้ยงข้าวเมื่อไหร่ก็เข้าเมื่อนั้นเหละ

แม่มทำยังกะกรูอยู่บ้านนอกซะงั้น ไอ้คนในเมือง เพื่อนเลี้ยงข้าวเมื่อไหร่ก็เข้าเมื่อนั้นเหละ

เฮ้ย เข้ากลุ่มนี้ด้วยคนดิ โดนกลุ่มเก่าเขาไล่ออกแล้ว โนกลุ่มว่ะ:burn:

ผมอยู่แถวราบ11คร๊าบ มีอะไรก้อโทรหาได้ 083-222-9933
รถ24 สีฟ้า ล้อ GTR32 แบงงับ

แต่ช่วงนี้โดรพ่อยึดรถไปขับ:sure:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม