หาเซฟิโร่ 1 คันคับ สเตป ตามด้านใน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31953
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31953

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
1.เจโบหรือ2เจโบ เกียร์ธรรมดา***
2.ครัสทองแดง อะไรก้อได้***
3.โรบา***
4.เบาะซิ่้ง
5.วัดรอบ1ชุด+ปรับบูส+ทามเมอ
6.ช่วงล่างสกาย+หนวดกุ้งซิ่ง+ห่วงซิ่ง+เต้ด***
7.ล้อแม็ก
8.กล่องf-con หรือ กล่องซิ่ง***
9.โช๊คแต่ง***
10.ซันลูฟ มี ไม่มีก้อได้
11.กระจกปัดหลัง มี ไม่มีก้อได้
12.สีตัวรถสวยๆๆ ปีรถ ไม่เน้น
ของครบหรือไม่ครบ มีไม่มีอันไหน ขอรูปกับรายละเอียดเลยครับ ***คือของที่ต้องการน่ะครับ
ถ้าจัดแนนส์ได้จะดีมากๆๆครับ มีงบดาวส์1***** ราคารถไม่เกิน280000
ถ้าเจ้าของรถช่วยเดินเรื่องแนนส์จะดีมากๆๆครับ ผมอยุ่พัทยาไม่ค่อยสะดวกหาแนนส์แถวต่างจังหวัด ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ ใครมีติดต่อได้ตลอด24ช.ม ครับ 0822558284 หาด่วนๆๆๆ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม