คัยก็ได้ช่วยทีคับ ปวดหัวกับโช๊คมานานแล้วแก้ไม่หายซักทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311137
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311137

FStudio
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คัยก็ได้ช่วยทีคับ ปวดหัวกับโช๊คคู่หน้ามานานแล้วแก้ไม่หายซักทีคับ
(โช็คไรก็ไม่รู้ น่าจะเดิมๆตัดโหลด)
ตอนนี้ขับแล้วเหมือนกับขี่ม้าเลย โดด เด้ง สั่นทั้งคันไม่ไหวอีกต่อไปแล้วคับ
ที่สำคัญเรามันงบน้อย แต่ชั่วโมงนี้ขอตัดใจคับ
มีงบแค่5000แต่ต้องการแค่คู่หน้า ขอแค่นิ่มกว่าเดิมซักครึ่งนึงก็ยังดี
ช่วยแนะนำทีนะคับ ว่าพี่ๆใส่แบบไหนยังไงกันบ้าง
เคยไปลองขับวีออสโหลดแป็กๆ มันก็ยังนิ่มกว่าของผมร้อยเท่าเลย
ปล.เคยไปทำที่ร้านพรเทพอุดมสุขมาแล้วครั้งล่าสุด แข็งที่สุด
แต่ก็เข้าใจเค้าคับ เค้าบอกว่ามันได้แค่เนี่ยล่ะ

โช๊คชุดนี้น่าจะช่วยได้ครับ เคยลองใช้อยุ่ใช้ดีทีเดียว ถ้าใส่แล้วเตี้ยไป ก็หาสเปเซอร์รองหัวโช๊คช่วยเอาครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/63955

ผมว่ายอมกัดฟันเพิ่มงบอีกนิด น่าจะจบสวยกว่านะคับ
งบ5000 ไปๆมาๆ ลองชุดโน้นชุดนี้ ค่าเปลี่ยนใส่ ค่าตั้งศูนย์ ค่าน้ำมันเดินทาง
ผมว่ารวมๆแล้วเกินกว่า5พันแน่นอน
แล้วจะจบรึป่าวก็ไม่รู้

081-6893393 แนะนำโช๊คได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม