• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มาอีกแล้ว HX 35 สวยๆ 9,900

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ GeTaR
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

GeTaR

Register
เข้าร่วม
30 ก.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับ/////

HOLSET HX35สภาพสวยๆเลยครับ ตัวนี้แกนไม่รุน ใบไม่บิ่น พร้อมใช้เลย ของเชียงกงมาเลยนะ สนใจโทรมาคุยครับ พร้อมส่งให้เลย ดูของได้ที่ลพบุรีครับ080-4227199ต้าร์ครับ

ไฟล์แนบ

45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 154
    31.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140
    48.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
    45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
    45.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
แก้ไขล่าสุด:

ดันไปคับ!! น้องต้าร์ จําพี่ได้ไหมอ้า??
พี่ต้นเองคับ :coolly-0029:
holset ดีจิงๆ ลองแล้วจะติดใจจ้า! อัพๆๆจร้า...

HOLSET HX35สภาพสวยๆเลยครับ ตัวนี้แกนไม่รุน ใบไม่บิ่น พร้อมใช้เลย ของเชียงกงมาเลยนะ สนใจโทรมาคุยครับ 9,900พร้อมส่งให้เลย ดูของได้ที่ลพบุรีครับ080-4227199ต้าร์ครับ
แหม่ๆๆๆมันช่างงามเสียเหลือเกิน...

up!!.............คับพี่ต้าสวยๆเลย:coolly-0010:

สอยHX40มาแล้วไม่งั้นโดนเลย..สวยคับ..

เหมาะสมกับเครื่องอะไรครับ

สวย สวย ราคาเบาๆ เจ โบ..ออโต้จัดเลย

ขอบคุณทุกท่านครับ สนใจโทรมาคุยกันได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ เรื่องราคาเอาจริงเดี่ยวลดให้อีกครับ คุยไม่ยาก:coolly-0026:

เกตรวมหลอครับ อยากเห็นใบหลังกับพอทไอเสียอะครับ
รบกวนพี่นิดนึงครับ..........

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยupนะครับผม:coolly-0005: