โลมาตัวแรงของครายน๊า..?..อยากมั่งจัง..!!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31367
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นแร้วน่าสนใจ..ท่าทางจาแรงน่าดู
ไม่ทราบว่าวางเครื่องไรอ่ะคับ..?!
..แร้วเบาะตัวแดงๆนี่ มานของไร?..ราคาประมาณกี่ตังค์คับ?:verwirrt:
แบบว่าเปนน้องใหม่คับ..อยากรู้อ่ะคับ....ขอบคุณคับ :brick: :go:

ไฟล์แนบ

96.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 314
    114.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 322

แจ่มจิงๆ เนียมมากๆ

บ้า......................................กาม

....

โอ้ แม่เจ้า ตัวแรงเลยนะเนี่ย

ถ้ามานั่งหน้ารถผม

ถีบตกรถเลย จริงๆนะ 5555

ตัวนี้ท้ายร่อน โช๊คก็ไว แต่ผมชอบแฮะ

นี้มัน พริตตี้ NITTO นิก๊าปป อยู่ใน AUTO MOBILE ฉบับเดือนนี้ แห่ะๆ:biggrin:

น้องเค้าเล่นซะ.....
รถใครมีเล่นของ หนีหมดเลย 555:smile:

โหนซะฝาโปงเบี้ยวเลยอ่ะ

ปล. แร้วมันไม่ร้อนตรูดเหรอว่ะ

จะว่าผิดบอร์ด ก็ไม่น่าจะใช่

เพราะเป็นรูปที่ลงในหนังสือ

ก้ำกึ่งนะเนี่ย

เอ้อ ถามนิดนะ น้าอ๊อด

ผมมีรูปสวย ๆ ในหน้งสืออะ

แต่ไม่มีเครื่องสแกน ทำไงได้บ้างอะ?

โหนซะฝาโปงเบี้ยวเลยอ่ะ

ปล. แร้วมันไม่ร้อนตรูดเหรอว่ะ

โธ่ พี่ออย ถ้าร้อน มันจาขึ้นไปนั่งเร๊อะ

มันก้อต้องรอ เครื่องเย็นก่อนดิ๊

จะว่าผิดบอร์ด ก็ไม่น่าจะใช่

เพราะเป็นรูปที่ลงในหนังสือ

ก้ำกึ่งนะเนี่ย

เอ้อ ถามนิดนะ น้าอ๊อด

ผมมีรูปสวย ๆ ในหน้งสืออะ

แต่ไม่มีเครื่องสแกน ทำไงได้บ้างอะ?

โธ่ พี่ออย ถ้าร้อน มันจาขึ้นไปนั่งเร๊อะ

มันก้อต้องรอ เครื่องเย็นก่อนดิ๊
ส่งมาเรยคับน้าต้นหื่น..เด๋วป๋มสแกนให้
..ขอแผ่นสารคดีท่องโลกใต้สะดือซักแผ่นฉองแผ่นด้วยนะน้า..:dribble:

:wink: :smile: :biggrin:

ส่งมาเรยคับน้าต้นหื่น..เด๋วป๋มสแกนให้
..ขอแผ่นสารคดีท่องโลกใต้สะดือซักแผ่นฉองแผ่นด้วยนะน้า..:dribble:

:wink: :smile: :biggrin:

ปูนนี้แล้วน๊า.....เข้าวัดดีมั๊ย..555

ปูนนี้แล้วน๊า.....เข้าวัดดีมั๊ย..555
จาดีเร้อน้า..ยังตัดกิเลสไม่ได้ง่ะ :wink:
กลัวเหมือนบางคน..บวชเรียนพึ่งสึกออกมาแท๊ๆ
กลับเสียผู้เสียคน หม้อหนักก่าเดิมอีก...!:sexy_girl: :wink: :biggrin:

จาดีเร้อน้า..ยังตัดกิเลสไม่ได้ง่ะ :wink:
กลัวเหมือนบางคน..บวชเรียนพึ่งสึกออกมาแท๊ๆ
กลับเสียผู้เสียคน หม้อหนักก่าเดิมอีก...!:sexy_girl: :wink: :biggrin:

ไปว่าไอบิ๊กทำไมน้า........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม