• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีผู้ใดขายรถกระบะวางเครื่องไหมครับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ekimms
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ekimms

Member
Register
เข้าร่วม
11 ธ.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนนี้มีเงินสดอยู่ไม่เกิน 150000 ครับ อยากได้รถกระบะ แค๊บ ไม่ใหม่มากครับ มีตำหนิบ้างก็ได้ มีข้อเสียบ้างก็ได้ อาทิ เช่น โตโยต้า ไมตี้เอ๊ก มิตซู สตาด้า หรือ อีซูซุ มังกรทอง หรือ อื่นๆ เป็นต้น

หมายเหตุครับ
1. อยากได้เป็นเครื่อง เจโบ ติดแก๊สแล้วยิ่งดีครับ
2. ทุกอย่างน่าจะแจ้งลงเล่มหมดแล้ว
3. มีหลังคายิ่งดีใหญ่ครับ
4. ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ภายให้คงสภาพเดิมๆอะครับ

รถมีปัญหาเล็กๆน้อยไม่ซีเรียส ผมซื้อมาแก้เองได้ครับ

อย่างอื่นก็นึกไม่ออกแล้วครับ ยังไงใครมีตรงไหน ฝากแจ้งด้วยครับ จักขอบคุณเป็นอย่างสูง...

0870789257 เอก ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนนี้มีเงินสดอยู่ไม่เกิน 150000 ครับ อยากได้รถกระบะ แค๊บ ไม่ใหม่มากครับ มีตำหนิบ้างก็ได้ มีข้อเสียบ้างก็ได้ อาทิ เช่น โตโยต้า ไมตี้เอ๊ก มิตซู สตาด้า หรือ อีซูซุ มังกรทอง หรือ อื่นๆ เป็นต้น

หมายเหตุครับ
1. อยากได้เป็นเครื่อง เจโบ ติดแก๊สแล้วยิ่งดีครับ
2. ทุกอย่างน่าจะแจ้งลงเล่มหมดแล้ว
3. มีหลังคายิ่งดีใหญ่ครับ
4. ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ภายให้คงสภาพเดิมๆอะครับ

รถมีปัญหาเล็กๆน้อยไม่ซีเรียส ผมซื้อมาแก้เองได้ครับ

อย่างอื่นก็นึกไม่ออกแล้วครับ ยังไงใครมีตรงไหน ฝากแจ้งด้วยครับ จักขอบคุณเป็นอย่างสูง...

0870789257 เอก ครับ

หาต่อไปครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม