แนะนำฟิล์ม ทีจร้าาา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ PLOY
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

PLOY

Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยด้วยจร้าาา

ติดฟิล์มรอบคัน ตอนนี้ราคาเท่าไรจ๊ะ

แล้วแนะนำของยี่ห้อไรบ้าง

ขอที่ไม่แพงนะ

คือไม่ค่อยรู้เรื่องฟิล์มเลย

ที่ร้านแนะนำ ฟิล์มเกาหลี รอบคัน 3,700 บาทไทย แพงไปไหม :coolly-0033:

ติดไฮคูลกึ่งปรอท 60 รอบคัน หน้าเต็ม ติดมา 3500 ครับ

ฟิล์ม เกาหลีนี่ ฮานิตะ รึป่าวถ้าใช้ก็ ok นะครับราคาไม่แพง แต่ผมใช้แต่ ไฮคูปรอท แต่ติดมารอบคัน 5000 พร้อมใบรับประกัน

ผมติด LAMINA ชาแดง รวมลอกฟิล์เก่า รอบคันหน้าเต็ม พร้อมใบรับประกัน 3 พันบาทถ้วนครับ ก็กันร้อนดีนะครับ ขับกลางวันแอร์เย็นสบาย ๆ ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วมีสถานที่แนะนำไหมจร้าาา

ขอแถวๆ ถ.นวมินทร์ ยิ่งดีจร้าาา :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม