....เอ่อ....แบบว่า....กริบ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
.................

ไฟล์แนบ

• Resize of IMG_2831.JPG
    Resize of IMG_2831.JPG
    25.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,037

เสร็จแล้วโว้ยๆๆๆๆ

(พอดียางแตก แล้วใส่แม่แรงเข้าใต้ท้องไม่ได้เลยต้องถอดกันชนหน้าออกง่ะ)

ไฟล์แนบ

• Resize of IMG_2838.JPG
    Resize of IMG_2838.JPG
    60.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 288
  • Resize of IMG_2849.JPG
    Resize of IMG_2849.JPG
    53.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 376
สวย.....................มากๆๆๆๆ

สีสวยครับพี่

โอ้วววววส์ คุณพระคุณเจ้าช่วยยยยย

ส้มจี๊ดจ๊าด แซบลิ้น ดึงโป่งหลังอีกตะหาก แหล่มจริง

* เดี๋ยวไปงานไหน ผมขอจองจอดกลางนะ เรียงตามลำดับความเข้มสี
ส้ม - เหลืองแก่(/ดำ) - เหลือง :sweet_kiss::sweet_kiss:

กล้องสีไม่สด มันต้องดูของจิง...

แหมวิ่งตีคู่แท๊กซี่ซะ แท๊กซี่หมองไปเลย 555
สีสวยว่ะ เห็นแล้ว สะเทือนใจ.. หนูแดงกรู สงสัยอีกพักนึงกว่าจได้ไปศัลยกรรมมั่ง เฮ้อ..อออ

สีสัน แสบทรวง ไปอีก 1 คัน

สวยเว้ย

อิจฉาจังอะ ของเรายัง 2 โทนอยู่เลย

แหล่มคับน้า ..........

แล้วใครถ่ายให้ ....กริปทำไม เราเซฟิโร น่ะ สีคล้ายแต่ ลวดแดกขาด
ปล. สีสวยครับ

เสร็จแล้วสวยจริงๆครับส้มๆเลย

ล้อ3ลายใน1คัน

ปิดตำนานหนุ่มทูโทน

ปล. เสาร์หน้าไปเตะบอลด้วย เพื่อนกรูจะปรึกษา สั่งทำชุดแต่ง escudo หรือ วิทาร่า พอจะเป็นไปได้ไหม :verrckt:

สวยสมใจซะที
หมดไปเท่าไหร่ว่ะ

อย่าบอกนะว่าไอ้ยางที่แตกนะที่ตูให้ไปนะ

อย่าบอกนะว่าไอ้ยางที่แตกนะที่ตูให้ไปนะ

เออ ยางเมิงนั่นแหละ เอาทิ้งไว้ร้านคุณตูนแล้วเมื่อคืน ยังไม่ทันวิ่งเลย บวมตุ่ย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม