ขอความรู้ด่วนนะครับ!!!!....เรื่องดุมล้อหลัง...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BOMMANY
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BOMMANY

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมจะเปลี่ยนดุมล้อหลังเดิมเป็นของ Sky อ่ะครับ ประเด็นคือ
1. เพลาข้างผมเป็นของเดิมครับ ใส่ดุม Sky R32 R33 GTS GTR ได้เลย
มั้ยครับ หรือต่างกันยังไง
2. กรณีของผมเป็นระบบเบรค ABS มันมีส่วนเกี่ยวของกับการเปลี่ยนดุมมั้ย
3. ถ้าชุดดุม SKy มาพร้อมคอม้ายกใส่ได้เลยมั้ยครับ

ขอด่วนๆๆๆๆ เลยครับ....เดี่ยวซื้อผิดอ่ะ...ขอบคุณคร๊าบบบบบ:coolly-0033:

ผมจะเปลี่ยนดุมล้อหลังเดิมเป็นของ Sky อ่ะครับ ประเด็นคือ
1. เพลาข้างผมเป็นของเดิมครับ ใส่ดุม Sky R32 R33 GTS GTR ได้เลย
2. กรณีของผมเป็นระบบเบรค ABS มันมีส่วนเกี่ยวของกับการเปลี่ยนดุมมั้ย
3. ถ้าชุดดุม SKy มาพร้อมคอม้ายกใส่ได้เลยมั้ยครับ

ขอด่วนๆๆๆๆ เลยครับ....เดี่ยวซื้อผิดอ่ะ...ขอบคุณคร๊าบบบบบ:coolly-0033:
.ใส่ได้เฉพาะตระกูล GTS ครับ ตัวดุมจะเป็นเหล็กสังเกตุง่าย

ไม่เกี่ยวครับ เพราะเซนเซอร์ไม่ได้ติดอยู่ที่ดุม

หาเฉพาะดุมก็พอแล้วครับ แต่ถ้ามีคอม้ามาด้วยก็รื้อเอาเฉพาะดุมก็พอ แค่ไขฯอต 4 ตัวเอง

รับทราบครับ.....เดี๋ยวติดต่อไปและจะเข้าไปซื้อดุมนะครับซัก 3-4 ทุ่มยังสะดวกไหมครับ....:coolly-0033:

รับทราบครับ.....เดี๋ยวติดต่อไปและจะเข้าไปซื้อดุมนะครับซัก 3-4 ทุ่มยังสะดวกไหมครับ....:coolly-0033:

บอร์ดนี้บอร์ดเทคนิคครับ ผมเข้ามาบอกตามที่รู้มิได้เข้ามาขายของ เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องมาซื้อที่ผมก็ได้ครับ ยิ่งดึกๆ ของวันธรรมดาผมเองก็ไม่สะดวกหรอกครับ ยินดีแนะนำเท่าที่รู้ ทั้งนี้ก็เพื่อเป็นไปตามวัตถุประสงค์ชมรมแบ่งปันความรู้ซึ่งกันและกันครับ

รับทราบครับผม.....ขอโทษที่ด้วยนะครับ.....:coolly-0013:...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม