รบกวนถามนิดนึงครับผม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ zoomllsj
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

zoomllsj

Register
เข้าร่วม
10 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าคาดกระจกหน้า nismo สีขาวแบบนี้อ่าคับหาซื้อที่ไหนหรอครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับผม

ขออนุญาติเจ้าของรถลงรูปรถเป็นตัวอย่างด้วยครับ ขอบคุณครับ

เอ๊ะคุ้นๆ:coolly-0010:

เอ๊ะคุ้นๆ คือกัน..

ตอบเจ้าของกระทู้ว่า เป็นผลิตภัณฑ์ตัวหนึ่งของ NISMO ที่โคตรหายากเลยครับ ถ้าเป็นของแท้นะ พูดง่ายๆ มีเงินก็ใช่ว่าจะมีของให้ซื้อครับ เท่าที่รู้ในบ้านเรามีไม่เกิน 8 คันครับ และคันที่โชว์ในรูปก็เป็น 1 ใน 8 ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
โหววววววววว มันไม่ทำมะดานะเนี้ย - - แล้วจะไปหาซื้อที่ไหนหล่ะทีนี้ เอิ๊กๆ ขอบคุณครับผม

โหววววววววว มันไม่ทำมะดานะเนี้ย - - แล้วจะไปหาซื้อที่ไหนหล่ะทีนี้ เอิ๊กๆ ขอบคุณครับผม

ก้ทุบกระจกไอ้คันสีส้มที่เอารูปมาลงซิครับ555+

เอ๊ะคุ้นๆ คือกัน..

ตอบเจ้าของกระทู้ว่า เป็นผลิตภัณฑ์ตัวหนึ่งของ NISMO ที่โคตรหายากเลยครับ ถ้าเป็นของแท้นะ พูดง่ายๆ มีเงินก็ใช่ว่าจะมีของให้ซื้อครับ เท่าที่รู้ในบ้านเรามีไม่เกิน 8 คันครับ และคันที่โชว์ในรูปก็เป็น 1 ใน 8 ครับ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ก้ทุบกระจกไอ้คันสีส้มที่เอารูปมาลงซิครับ555+

น้าโต้ฉะดุ้งโหยงแระ....!!! 5555 :coolly-0017::coolly-0028:

555..อย่าไปทุบเลย กระจกแพงกว่าบังแดดอีก

จ๊ากกกกกกกกก

วันใหนเจ้าของรถในรูปมาเมาแถวบ้านผม เดี๋ยวผมถอดให้ครับ....อิ๊ ิ๊ อิ๊ อิ๊

อยากทราบว่าคาดกระจกหน้า nismo สีขาวแบบนี้อ่าคับหาซื้อที่ไหนหรอครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับผม

ขออนุญาติเจ้าของรถลงรูปรถเป็นตัวอย่างด้วยครับ ขอบคุณครับ

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ของแต่ง ชิ้นนี้ น่า ที่จะต้อง ใส่ กับกระจกบานหน้า ตัวนอกนะ พวกชา ๆ ทั้งหลาย อ่ะ ไม่งั้น ก้อคง ไม่ได้ Show

แก้ไขล่าสุด:
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ของแต่ง ชิ้นนี้ น่า ที่จะต้อง ใส่ กับกระจกบานหน้า ตัวนอกนะ พวกชา ๆ ทั้งหลาย อ่ะ ไม่งั้น ก้อคง ไม่ได้ Show

ใช่เลยครับ เพราะกระจกรถในบ้านเราจะฉีดสีเพื่อบังแดดด้านบนครับ

พูดง่ายๆ มีเงินก็ใช่ว่าจะมีของให้ซื้อครับ เท่าที่รู้ในบ้านเรามีไม่เกิน 8 คันครับ และคันที่โชว์ในรูปก็เป็น 1 ใน 8 ครับ
แล้วอีก7คันที่เหลือล่ะครับป๋า :coolly-0010:

ไฟล์แนบ

52.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
แล้วอีก7คันที่เหลือล่ะครับป๋า :coolly-0010:

อุ่ย..ก็นี่ไง ลำที่สอง ส่วนลำอื่นๆ อย่าไปกล่าวถึงเค๊าเลยเพราะบางคนก็มิใช่สมาชิกชมรมอ่ะ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม