นัดรวมตัวกันหน่อยนะครับ มีเรื่องจะประกาศให้ทราบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
นัดรวมตัวกันหน่อยนะครับ มีเรื่องจะประกาศให้ทราบ

ส่วนจะเป็นที่ไหนนั้น เด๊ยวให้ ท่านประธานมา แถลงข่าวอีกที ขอให้เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ

มากันให้เยอะๆนะครับ :boss: :boss:

ส่วนจะเป็นที่ไหนนั้น เด๊ยวให้ ท่านประธานมา แถลงข่าวอีกที ขอให้เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ

มากันให้เยอะๆนะครับ :boss: :boss:

มารับด้วยนะครับ :biggrin:

เมื่อไหร่ก้อบอกนะพี่ แต่ช่วงนี้ วีซ่าไม่ผ่านโดนแบน ห้ามออกนอกพรมแดน หลายวันเลย 555+

นัดมาเลยครับ เป็ฯวันเสาณ กลางคืน ยิ่ง ดี ครับ เพราะ เลิกงานครับ แล้ว จะรีบมาครับ

เชิ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

กริบกันหมด หายไปไหนกันอ่ะ พี่น้อง

มีไรกัน..........

ภาระกิจรัดตัว แต่ยังคงติดตามกิจกรรมของกลุ่ม พยายามที่จะไปร่วมงาน ไม่อยากพลาดโอกาสดีๆ ที่ได้เจอพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คน ตัวอยู่ไกล หัวใจ CEF@NON:redface: :redface: :redface:

วันพุธนี้นะคับ ท่านประธานได้บอกมาแล้ว
จะคุยเรื่อง สติ๊กเกอร์+หมวก+แรลลี่

รบกวนมากันเยอะๆ
จะได้พูดทีเดียว

สถานที่ล่ะวะ

พี่น้องท่านใดที่กระผมกับนายจู๊ซยังไม่ได้โทรหา ผมรบกวนโทรมาหาผมด้วนนะครับแบบว่าผมมีเบอร์ไม่ครบทุกคนนะครับ ส่วนเรื่องขอรวมพรุ่งนี้ก็อยากให้เพื่อนๆชาวนนท์มากันเยอะๆ สถานที่ช่วงบ่ายเดี๋ยวสรุปให้ครับ 0853226156 มี่ครับ:sweet_kiss:

พรุ่งนี้ครับ เวลาซักประมาณ 1 ทุ่มครับกระผมคุยกับท่านจู๊ซ กับ ป๋าลองแล้วตกลงเจอกันที่ เทียนไล้ครับพี่น้อง ผมรบกวนสมาชิกนนท์ท่านที่เข้ามาดูแล้วขอความร่วมมือด้วยครับมากันเยอะๆครับ เดี๋ยวผมจาจองห้องคาราโอเกะไว้เพื่อเป็นการส่วนตัวเสียงไม่ดังมากจะได้คุยกันรู้เรื่อง หลังจากนั้นใครใคร่ร้องเพลงก็ร้องไป

ประเดนหลังก็จะเป็นเรื่อง แรลลี่ ซึ่งเป็นกิจกรรมของกลุ่ม 71 แล้วก็เรื่องหมวกกับโลโก้

(งานนี้ไม่มีสปอนเซอร์นะครับ แชร์ครับคนละ 200-300 บาท คงไม่มากไปนะครับ:biggrin: :wink: :sweet_kiss: )
ยังไงต้องขอขอบคุณเพื่อนๆนนท์ทุกๆท่านที่ให้ความร่วมมือร่วมใจครับ

รับแทรบ พรุ่ง นี้ เจอกัน ครับ

เทียนไล้ อยู่แถวไหน...ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม