• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายดิจิไวซ์ D3 , D-ARK ก๊อบเหมือนเทียบของแท้ !

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohmpieng45
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ohmpieng45

Register
เข้าร่วม
20 มีนาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายดิจิไวซ์ D3 2 ตัว, D-ARK ก๊อบเหมือนเทียบของแท้ ! / ขาย mini4wd ทามิย่า / crush gear คัชเกียร์เทอร์โบ

ขายดิจิไวซ์ D3 , D-ARK ก๊อบเหมือนเทียบของแท้ !
**ก๊อปเหมือนน้ะครับ ทุกอย่างเล่นเหมือนของแท้ สำหรับคนที่อยากเล่นแต่ไม่มีตังซื้อของแท้ครับ
**ผมไม่ชอบคนก่อกวนน้ะครับ /'/ ก๊อบก็บอกก๊อบ แท้ก็บอกแท้ครับ !!

1.D-3 สถาพ 95% 500+ EMS 50 ครับ

2.D-3 รุ่นวีมอน สภาพ ยางดำนิดหน่อย 400 +EMS 50 ครับ
** เดี๋ยวเอารูปมาลง

3.D-ARK JP สภาพ 95% การ์ด1ใบ กล่องกับคู่มือมี + EMS 500 ครับ

ซื้อ 2 ตัว 800 บาท + EMS 50 ครับ
ซื้อ 3 ตัว 1200 บาท รวม EMS แล้ว
-------------------------------------

4.ขาย รถ crush gear ของแท้ของบันได สภาพใหม่ 90% ไม่มีกล่อง 200 +EMS 50 บาทครับ

5.ขาย รถ คัชเกียร์ ตราเพรช 100 + EMS 50บาทครับ

6.ขายรถ ทามิย่า mini4wd 200 + EMS 50 บาทครับ

ซื้อ 3 คันนี้ 500 EMS ฟรี

เลขบัญชี 059 073178 2
สะดวกนัดส่งของมากกว่าครับ /'/
ผมสะดวกนัดส่งของที่ รังสิต , อนุสาวรีชัย , ดอนเมือง , หลักสี่
MSN :: [email protected]
เบอร์โทรติดต่อ :: 0846775902 โอมครับ
**ยังเด็กไว้ใจได้ครับ เลขบัญชีแม่ผม

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

แก้ไขล่าสุด:

แจ้งเตือนก่อนนะครับ ซักพักกระทุ้นี้จะถูกย้ายไปฟอรั่มเปิดท้ายขายของ
คุณสามารถตามเข้าไปดู หรือไปอัพกระทู้ได้ที่ฟอรั่มดังกล่าวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม