ขายท่อNismoไส้เยื้องปลายใหญ่ๆ ปลายมีเคฟล่า สภาพตามรูป

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31857
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31857

เดิมๆแต่ได้ใจ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใส่กับเครื่องเดิม หรือต้องการเก็บเสียง
ปลายใหญ่ๆ สวยๆ มีรอยครูดบ้าง ใต้ปลายท่อ
ใส่รถผมเอง สาเหตุที่เปลี่ยน เปลี่ยนเครื่องครับ
ไปใส่ไส้ตรงแทน
สภาพตามรูปเลยครับ

จัดไปที่ 2800
ผมให้ทั้งเส้นเลย + พักกลางเดิม

ดูของ ถ.ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ
หนึ่ง 089-182-5649

:coolly-0009:

ทั้งเส้นนี่ตั้งแต่คอเลยเหรอคับ...ขนาดกี่นิ้วคับ

ทั้งเส้นนี่ตั้งแต่คอเลยเหรอคับ...ขนาดกี่นิ้วคับ
ใช่ครับตั้งแต่คอมาครับ เดิมๆมาเลยเพราะพึ่งลงเครื่องใหม่
เดินเลสใหม่หมดครับ ไส้น่าจะไม่เกิน2.5นะครับ จำไม่ได้
แหะๆ:coolly-0033:

ไม่ใช่ขนาดใส้อะคับ ขนาดท่อที่เดินมาอะคับ

ไม่ใช่ขนาดใส้อะคับ ขนาดท่อที่เดินมาอะคับ

อันนี้ไม่ทราบอะครับ พอดีเป็นของเดิมๆเลยครับจากโรงงาน
ซื้อมาตั้งแต่มือหนึ่ง เปลี่ยนแค่พักปลาย

ใส่กับ 1 เจ โบ จะ วิ่ง ออกไหม เนี้ย น่าสนใจจัง ต้องมันเงียบนี้ล่ะ

สนใจครับขอดูรูปปลายชัดๆหน่อยครับ
ปลายกี่นิ้วคับ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม