• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

///ไฟหน้าตาเพชรNISSAN CEFIRO สภาพดีขายถูก///

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ s9889
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

s9889

Register
เข้าร่วม
26 ม.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟหน้าตาเพชรNISSAN CEFIRO สภาพดีขายเพียงคู่ละ 2,800฿<<<ลดเหลือ...2,200฿>>>เท่านั้น...ด่วนนะ

สนใจติดต่อ 08-678-555-98

ไฟล์แนบ

52.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
    49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
    50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
แก้ไขล่าสุด:

ลุ้น,,, นึกว่า 31

กรอบเป็นกระจกหรือพลาสติกครับ ๆ

พีเอมบอกหน่อยนะครับ ๆ

อยู่ที่ไหน งานแท้หรือป่าว

กรอบเป็นกระจกหรือพลาสติกครับ ๆ

พีเอมบอกหน่อยนะครับ ๆ

อยู่ที่ไหน งานแท้หรือป่าว

:coolly-0046: พลาสติกครับ งานแท้

ลดครับราคาเหลือ...2,200฿

แก้ไขล่าสุด:
A32 เป็น โคมเพชรจะเป็น พลาสติกนะครั ถ้า เป็น ตัวปี 96 97 จะเป็น แก้วโคมขุ่น

:coolly-0046: มีชุดเดียวครับ ราคาคุยกันได้ครับ

:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม