Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

โหลๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31049
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31049

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีรถ อยากรู้จักพี่ๆๆอะครับ ไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ ....... นัดกินเหล้าเมื่อไรบอกด้วยนะครับ :redface:

ไม่มีรถ อยากรู้จักพี่ๆๆอะครับ ไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ ....... นัดกินเหล้าเมื่อไรบอกด้วยนะครับ :redface:

เค้ากลับมาแล้นนนน เลขนี้หายไปนาน :biggrin:

อะไรหายเหรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มาแว้ววว:smile:

:wink: ประธานเซฟสยาม หรือนี ก๊ากกกกกกก:wink:

เอาจริงดิ
แต่ไปรักาหูให้ดีกว่านี้หน่อยนะครับ
นั่งห่างๆลำโพงก็ดีนะครับไหนๆก็ไปก่อนแล้ว อุวะอุวะ
งานหน้าแก้ตัว

เอาจริงดิ
แต่ไปรักาหูให้ดีกว่านี้หน่อยนะครับ
นั่งห่างๆลำโพงก็ดีนะครับไหนๆก็ไปก่อนแล้ว อุวะอุวะ
งานหน้าแก้ตัว
สงสารหูฉิบ .... เดินออกมาหูเดี่ยงแต่ตาใสเลยว่ะ ไอ้น้อง นั่งแจม เลย เกือบได้หิวหอยไป ลวกจิ่ม แล้ว 555:sweat:

เบื่อจิงพวกคนโฉด 555.

เบียร์โดนทีเด็ดจากพี่ 049 แน่ๆ

กิน ขี้ ปี่ นอน เอาไมโปรเนียน 555..

ของเขาดีจริง เลยพาไปยลมา บอกแล้วว่าเยี่ยม
คราวหน้า ไกลๆลำโพง ตรงข้ามเวทีกำลังงามเลย

เอ๊ะยังไงกัน 55

ทำไมกรูตกข่าวอยู่คนเดียวเลยวะนี่....
สงสัยต้องรีบออกมาสืบข่าวหน่อยแล้วว่าเขาไปหิว หอยที่ตลาดไหนกัน...

ทำไมกรูตกข่าวอยู่คนเดียวเลยวะนี่....
สงสัยต้องรีบออกมาสืบข่าวหน่อยแล้วว่าเขาไปหิว หอยที่ตลาดไหนกัน...
มาให้ไหวๆๆๆ อย่าให้ช้า ของเขาดีนะ นั่งกันหน้าสอยเลย 555:sexy_girl:

ไอ้ที่นั้งนะ ผีมะขาม หรือผีขนุน 555

ไปอีกทีโทรบอกน้องด้วยน่ะท่านพี่

ไปด้วยคนเด่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม