เรื่องน้ำมัน E20-E85

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง 25โบ อะคับ อยากถามว่า มันจะเติมได้มั้ยคับ แล้วต้องเปลี่ยนไรบ้างคับ

รบกวนผู้รู้ พี่น้อง ด้วยนะคับ มะไหวจิงๆกะแก็สโซฮอล 95 ตอนนี้:coolly-0018:

เครื่อง 25โบ อะคับ อยากถามว่า มันจะเติมได้มั้ยคับ แล้วต้องเปลี่ยนไรบ้างคับ

รบกวนผู้รู้ พี่น้อง ด้วยนะคับ มะไหวจิงๆกะแก็สโซฮอล 95 ตอนนี้:coolly-0018:

ไม่เคยลองอะครัลแต่คิดว่าไม่น่ารอด:coolly-0033:

เปลี่ยนปั้มติ๊กให้รองรับ สายนํ้ามันเปลี่ยนทั้งระบบให้รองรับ E20 E85

แนะนำอย่าจอดรถทิ้งไว้นานๆ ถังนํ้ามันจะผุ

ไม่ลองแอลพีจีบ้างหรอครับ

ผมใช้ทุกวัน RB20DET แถมค่าออกเทนตั้ง 120 เลยนะครับ

ที่รู้ๆนะครับ ต้องจูนใหม่ ให้มันหนาขึ้นอะครับ ไม่งั้น มีละลาย หึหึ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ่อๆ ขอบคุณคับทุกคอมเม้น สงกะสัยจะไม่รอด จอดบ่อยก่าขับอีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม