ใครเคยใช้โช็ค kei office บ้างแนะนำหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 2527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

2527

Member
Register
เข้าร่วม
3 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ท่านใดเคยใช้บ้างครับ ฟิลลิ่งมันเป็นยังไงบ้างครับ แข็งมากไหม แล้ว ถ้าเสียมันซ่อมได้ไหมครับ : coolly-0037:

ขับช้าแข็ง กระด้าง ขับเร็วนุ่ม หนึบ หาที่ซ้อมยากมากๆครับ

ใช้อยู่ โคตรนิ่มเลย..อ่ะล้อเล่น จริงๆ แล้วจะนิ่มจะแข็งเราปรับเลือกเอาครับ โดยการปรับสตรัทขึ้นลง ตัวนี้กระบอกปรับได้ช่วยปรับสูงต่ำให้เหมาะสมกับรถได้โดยไม่ต้องรองหัวโช๊คใดๆ ในความเห็นในการใช้งานในชีวิตประจำวันให้ 7/10 ครับ ส่วนการซ่อมที่เป็นมาตรฐานผู้ผลิตคงหายากหรือไม่มีเลย แต่ซ่อมแบบทั่วไปร้านซ่อมโช๊คทุกร้านซ่อมได้ทั้งนั้นครับ ชุดนี้มี 2 อย่างคือคู่หน้าที่แบบโช๊คหัวกลับกับไม่กลับ ดูที่แกนเล็กใหญ่ ถ้าเป็นหัวกลับก็แข็งบ้างแต่ผมว่า OK กว่าไม่กลับนะ แบบนั้นนิ่มไปครับ

ขอบคุณครับ แล้ว ตัวนี้มันปรับหนืดได้ไหมครับ

ตามป๊าลองเลยคับ ใช้อยู่ปรับเกลียว ปรับหนืด สไลกระบอก ได้หมด วิ่งมันดี เข้าโค้งมั่นใจ สบายใจกับท้องถนน ไม่แข็งมาก ไม่เจ็บพุง หนึบๆดีคับ

ส่วนตัวเคยใช้ทั้งชุด หน้าหัวกลับ โดยส่วนตัวผมชอบนะโช็คยี่ห้อนี้ ราคาไม่เเรงเท่าไหร่ด้วย

ขอบคุณครับที่แนะนำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม