ช่วยทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31930
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31930

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำไมผม ตั้งกระทู้ กับ กระทู้ไม่ได้อะ ช่วยทีครับไม่รู้จิงๆ (สมัครมาได้เดือนแล้ว ทางเน็ตนะ)มันขึ้นว่าอย่างนี้ :verrckt:
may6479, คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้านี้ อาจจะเนื่องมาจากเหตุผลใดเหตุผลหนึ่งดังต่อไปนี้:
  1. ชื่อผู้ใช้งานของคุณอาจจะไม่มีสิทธิเพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ ซึ่งความสามารถนั้นจะต้องเป็นผู้ดูแลระบบหรือเป็นสมาชิกที่มีสิทธิพิเศษอื่นๆ?
  2. คุณอาจจะตอบกระทู้ ซึ่งผู้ดูแลระบบได้ปิดการทำงานในส่วนนี้ไว้ หรือคุณจะต้องรอเปิดการใช้งาน
ต้องขอโทษทีที่ลงผิดหน้าครับ เพราะมันลงได้หน้าเดียว:burn:

ผู้ที่ลงทะเบียนในเว็ปไว้สามารถโพสต์ได้ทุกบอร์ด เว้นบอร์ดซื้อขายเท่านั้นครับที่จะสงวนไว้สำหรับสมาชิกที่สมัครโดยตรงกับทางชมรมและได้รหัส A31xxx หรือ Cefxxx ครับ รายละเอียดการสมัครสมาชิกดูได้ที่บอร์ดทั่วไปครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม