เร่งแล้วรอบเครื่องขึ้นสูง แต่รถไม่ค่อยไป ใช่ คลัทช์ลื่นป่าวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mumy0660
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mumy0660

Register
เข้าร่วม
21 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เร่งแล้วรอบเครื่องขึ้นสูง แต่รถไม่ค่อยไป ใช่ คลัทช์ลื่นป่าวครับ

ต้องเปลี่ยนตรงไหนบ้างครับ เครื่องRB208 คลัทช์เดิม ครับ

ขอบคุณครับ

ต้องเปลี่ยนตรงไหนบ้างครับ เครื่องRB208 คลัทช์เดิม ครับ

ขอบคุณครับ
เป็นไปได้ที่คลัชลื่น คลัชหมด หรือ ซีลข้อเหวี่ยงหลัง/ซีลเกียร์รั่ว น้ำมันเลยเข้าไปที่ผ้าคลัช
ต้องยกคลัขลงมาดู ที่ต้องเปลี่ยนแน่นอนคือ ผ้าคลัข+ลูกปืน ส่วนหวีคลัช ฟลายวีล ซีล ต้องดูถึงจะรู้ครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผ้าคลัข+ลูกปืน+หวีคลัช แบบเดิมแพงป่าวครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม