//ขาย// ขายเสื้อผ้าพร้อมอุปกรณ์ ราว ไม้แขวน หุ่น ถูกสุดๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SiGnKen
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SiGnKen

Register
เข้าร่วม
8 มีนาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
*** ขายถูกๆคร่า ***

แม่ค้าจะไปเรียนต่อต่างประเทศอ่ะคร่า

1. เสื้อผ้า 51 ตัว (เป็นเสื้อผ้ามือหนึ่งนะค่ะ)
2. หุ่นครึ่งตัว 9 ตัว
3. ไม้แขวน 5 โหล
4. ไม้แขวน สีดำ 2 โหล
5. ไม้แขวน หนีบ 1 โหล
6. แขนแขวน 15 อัน
7. ถุง 4 แพ็ค
8. ลังขนาดใหญ่สีแดง 1 ใบ
9. หุ่นขาไม้ 1 ตัว
10. กระเป๋าลากขนาดใหญ่ 1 ใบ
11. ราว2ชั้น 1 อัน
12. ราวเดียว 1 อัน
13. ตะแกรง 1 อัน
14. กิ๊ฟ(ใหญ่,เล็ก) 2 โหล

รวมทั้งหมด 5500 บาท ต่อรองได้นะค่ะ

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วนะค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม