สอบถามเรื่อง 1uz กับ 20bo หน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นช่างว่าราคาใกล้กัน ใครเคยวางมั่งคับ สอบถามหน่อย ตอนนี้ผมใช้ 20bo อยู่ ฟิลลิ่งจะต่างกันไหม อันไหนขับสนุกกว่ากัน

เห็นช่างว่าราคาใกล้กัน ใครเคยวางมั่งคับ สอบถามหน่อย ตอนนี้ผมใช้ 20bo อยู่ ฟิลลิ่งจะต่างกันไหม อันไหนขับสนุกกว่ากัน
ตอนนี้วาง RB20DET อยู่แล้วเครื่องพัง อยากวางเครื่องตัวใหม่
ราคาเครื่องทั้ง2ตัวราคาพอๆกัน
แต่
RB20 วางแทนตัวเก่าได้เลยโดยไม่ต้องแก้ไขอะไร
1UZ ต้องมาเริ่มใหม่ทั้งหมด แท่นเครื่อง แท่นเกียร์ เพลากลาง ด้ามเกียร์ จอไมล์ ย้ายแบต หม้อน้ำ ฯลฯ
เดิมๆด้วยกันในบอดี้ A31 AUTO ทั้งคู่ 1UZขับมันส์กว่าเยอะครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคับพี่จอร์น..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม