ซื้อ Note Book ถูกๆได้ที่ไหนอะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะหาซื้อ Note Book ถูกๆได้ที่ไหนอะครับ
งบอยู่ไม่เกิน 20000 เอาไว้ใช้ Present นะครับ

สเปคไม่สูงมาก ตามงบที่มี หลายรุ่นอยู่ครับ ถ้าเอาไว้แค่ present คงเป็นพวก power point ผมซื้อที่ fortune นะ เยอะอยู่

ใช่ ฟอร์จูน รัชดา อ่ะ เพียบเลย

ผมใช้ acer aspire 4720z สุดมากครับ

วัดสวนแก้ว โครตถูกเลย

b2s เซนทรัลบางนาไม๊ มีหลายแบบนะ
จะเอาแบบข้างหลังมีสูตรคูณ
เล่มเล็กเล่มใหญ่ ปกอ่อนปกแข็ง
มีหมด..555

(เล่นไปก็อายไปนะ มุกโน๊ตบุ๊คแบบนี้เนี่ย)

b2s เซนทรัลบางนาไม๊ มีหลายแบบนะ
มีหมด..555

(เล่นไปก็อายไปนะ มุกโน๊ตบุ๊คแบบนี้เนี่ย)

นายแน่มาก กร๊ากกก:byebye:

มีหมด..555

กล้ามากครับน้าเก้น
เพี้ยนไปหมดแล้ว
สิ่งที่เค้าอยากรู้เลยไม่ได้รู้เลย ก้ากก
คนละทีสองทีเพี้ยนพอดี ฮิ้ววววววววววว:smile:

เมเพิ่งซื้อ Compaq V3603tx มาอ่ะคับ 26400 ...

สเปกโอเค มีvgaไว้เล่นเกมด้วย ..

ปล. เมซื้อที่ร้าน ในเครือข่ายของ บริษัท คอมเซเว่นครับ

ปล. เมซื้อที่ร้าน ในเครือข่ายของ บริษัท คอมเซเว่นครับ

เชียร์กันแบบนี้คอม เสียอีก10 รอบ ก็เปลี่ยนให้ใหม่อีก10รอบครับน้อง

เชียร์กันแบบนี้คอม เสียอีก10 รอบ ก็เปลี่ยนให้ใหม่อีก10รอบครับน้อง

ป่านนี้แล้ว พี่ยังไม่นอน หรือ เพิ่งกลับมาครับ - -:smile:

เฮ้อ มีงบอยู่ 15000 - 18000 พอมีไหมอะ รุ่นไหน ที่ไหน ยังไงอะ

ผมเคยเห็น asus หมื่นต้นนะครับ จอ7นิ้วประมาณนั้นเข้า web asus ดุครับผม
เห็นเพื่อนใช้อยู่ครับไม่รู้วางขายยังแต่ที่เค้ามีคือบริษัทเค้าเป็น ตัวแทนจหน่ายคั๊บ

เฮ้อ มีงบอยู่ 15000 - 18000 พอมีไหมอะ รุ่นไหน ที่ไหน ยังไงอะ

ช่ายๆ เหนอยู่เหมือนกัน ของ asus เครื่องเล็กตี๊ดเดียว ราคา 11xxx เอง ...

ทำงานได้แค่ พิมพ์Office เล็กๆน้อย เองอ่ะ

http://www.trendypda.com/modules/news/article.php?storyid=392

รายละเอียดของ Asus Eee PC ครับ
เหมาะที่จะเป็น notebook เครื่องที่สอง
สำหรับออกไป Present งาน หรือ เล่นเนตโชว์สาวแถว Starbuck มากกว่า

หนัก 0.98 Kg กับ แป้น Keyboard เล็กๆ และ แบตอยู่ได้ 4ชม กว่าๆ
หน้าจอ 7นิ้ว Wireless G 54Mbps อย่างแรง

ค่าตัว หมื่นต้นๆนี่ต้องคิดหนักครับ
เดี๋ยวนี้ 14,500 ได้ Notebook จอ 14" มาเล่นได้แล้ว

ขอให้สนุกกับการเลือกซื้อครับ

พี่เขียดครับ
5555 ราคาดีลเลอร์ Asus Eee PC 9500 เองครับ มันมีหลายรุ่น แต่มันไม่เหมาะเลยกำลังหาอันที่มันน่าจะเวิก กว่านี้อะครับ

พี่เขียดครับ
5555 ราคาดีลเลอร์ Asus Eee PC 9500 เองครับ มันมีหลายรุ่น แต่มันไม่เหมาะเลยกำลังหาอันที่มันน่าจะเวิก กว่านี้อะครับ

ติดต่อโจ๊ก...558 เลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม