แจ้งเหตุยิงกันเมื่อคืนที่ ร้าน ณ นนท์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาประมาณ ตี2 เกิดเหตุยิงกันขึ้นที่ร้าน ณ นนท์
ผู้เคราะห์ร้ายคือ 1. นักร้อง ชื่อ นัด (ทุ้ย) โดนยิงที่คอ อาการสาหัส(โคม่ามากๆ)
2.มือเบส ชื่ออ๊อฟ โดนยิงที่ลำตัว เสียชีวิตที่โรงบาล
3.มือกลอง ชื่อ เบล โดนยิงที่ลำตัว อาการ 50/50
4.ลูกค้า(เพื่อนไอก้อย) โดนยิงที่ท้อง

ปล. นักดนตรีวงนี้เล่นประจำร้านนี้ คงจำกันได้

รับทราบและขอแสดงความเสียใจต่อผู้เสียชีวิต และผู้บาดเจ็บด้วยครับ...

อืมแม่งเกิดไรขึ้นวะ

เหตุจากอะไรเนี้ย!

ถึงขนาดต้องยิงเลยหรือนี้

มันอะไรกันเนี่ย เป็นอะไรกันไปหมดทำไมต้องฆ่ากันด้วย รักกันดีกว่ามั๊ยครับ....

หรือพวกเขาแย่ง นาย จูซซี่หว่า อิอิ

เสียใจด้วยครับ

ไร วะ วันนั้นไปนั่งกิน มือกีตาร์ยัง ชวนให้ขึ้นไปร้องเพลงอยู่เลย

จ๊ากน่ากลัวจังเลย มันขนาดถึงขั้นต้องยิงกันเลยหรอ

น่ากัวอ่ะ ดีนะที่เราไม่ชอบเที่ยวกลางคืน

แสดงว่า กลุ่มคนร้าย มุ่งสังหาร เฉพาะ นักดนตรี
อาจจะมีปัญหาหรือ มีปากเสียงกัน จึงเป็นเหตุต้องตัดสินด้วยวิธี นี้

พื้นที่อันตราย........

แสดงว่า กลุ่มคนร้าย มุ่งสังหาร เฉพาะ นักดนตรี
อาจจะมีปัญหาหรือ มีปากเสียงกัน จึงเป็นเหตุต้องตัดสินด้วยวิธี นี้

เค้าว่ากันว่าเป็น กลุ่ม RKK

เห็นบอกว่ามากัน 7 คน หญิง 4 ชาย 3 มานั่งกันก่อนที่วงนี้จะขึ้นเล่นอีกอะ มากระบะ เชฟ 4ประตู และก็มอไซ 2คัน:embarrassed:

เห็นบอกว่ามากัน 7 คน หญิง 4 ชาย 3 มานั่งกันก่อนที่วงนี้จะขึ้นเล่นอีกอะ มากระบะ เชฟ 4ประตู และก็มอไซ 2คัน:embarrassed:
เอ้า สรุป จับไม่ได้ หร๋อ

เอ้า สรุป จับไม่ได้ หร๋อ

ยังจับไม่ได้ครับ แต่คิดว่าไม่นานครับ น้องผมนะสินักร้องนำมันโดนเข้าที่คอ แต่ล่าสุดว่าได้รับการผ่าตัดแล้ว น่าจะดีขึ้น:super:

ยังจับไม่ได้ครับ แต่คิดว่าไม่นานครับ น้องผมนะสินักร้องนำมันโดนเข้าที่คอ แต่ล่าสุดว่าได้รับการผ่าตัดแล้ว น่าจะดีขึ้น:super:

ขอให้จับได้ครับ ทำกันรุนแรงไปแล้ว:super:

ใช่วงที่ คนขับ ขับ a32 เปล่า แล้วที่ไปแตะบอลกันบ่อยๆ ป่ะ....

อูยยยยยย น่ากลัวจังแฮ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม