---- คิดจะขาย รถเก๋ง - กระบะ / ล้อ / ยาง / มือสอง ลองคุยกันคับ -----

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 7878
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

7878

Register
เข้าร่วม
23 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครจะขายลองโทรคุยกัน เรื่องราคา สภาพ ลองว่ามาดู เผื่อได้มากกว่าที่อื่น
จบได้จ่ายเลย ..... ดูของถึงที่ไม่ต้องมาให้เสียเวลานะคร้าบบบบ
( คนแนะนำมีค่าแรงด้วยนะครับ )
08-9696-8833 รอน
[email protected]

แก้ไขล่าสุด:

Wwork Euroline ขอบ 18 หน้า 8.5 หลัง 9 สีเดิม มีตำหนิทุกวง 5/114.3
พร้อมยาง NITTO 555 225/35
23000 บาท

0838045125

แจ้งเจ้าของกระทู้ทราบนะครับ
พรุ่งนี้กระทู้นี้จะถูกย้ายไปอยู่ในฟอรั่ม AUTO SERVICE
ถ้าจะตามไปอัพกระทู้ ให้เข้าไปที่ฟอรั่มดังกล่าวได้เลย

ไม่รู้นึกว่าคนภายนอกเล่นใน ฟอรัมนี้อย่างเดีย...โทดทีคับ

รับซื้อรถเก๋ง - กระบะ ทุกแนว

!!!!!!!!!!

ต่อรองกันได้นะคร้าบบบ

กลับมาจากต่างประเทศแล้วครับ..................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม