หาของ 3 รายการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31885
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31885

KAI-BLACK-CEF
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาของหน่อยครับ
1.ตัวล๊อคที่บังแดด ที่ว่าพอกดเข้าไปแล้วมันจะล๊อค (ได้รับแล้วครับสวยมาก...)
2.สวิตไฟตัดหมอกที่ติดกับสวิทต์กระจกมองข้าง
3.สวิตปรับโหมดเกียร์ A/T ตัว 12V ที่คอนโซลท้าวแทน

(ขอยืมรูปหน่อยนะครับ)

ไฟล์แนบ

54.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
แก้ไขล่าสุด:

5555 มาหาช้าไปไอ้น้อง พี่พึ่งให้เค้าไป อิอิอิ

3.สวิตปรับโหมดเกียร์ A/T ตัว 12V ที่คอนโซลท้าวแทน

(ขอยืมรูปหน่อยนะครับ)

มี2แบบครับ

1 แบบมีไฟ 200
2 แบบไม่มีไฟ ให้ฟรีครับ ...

ของฟรี มาแล้วไก่ รีบไปเอาเลย อย่าลืม ถือ285 ไปด้วยนะ อิอิ แวะรับตรูด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน

มี2แบบครับ

1 แบบมีไฟ 200
2 แบบไม่มีไฟ ให้ฟรีครับ ...

ครับ ขอแบบมีไฟละกันนะครับ ของใช้งานได้ปกติดีใช่ไหมครับ
ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ
เด๋วโทรไปหาเรื่องเลขบัญชีนะครับ:coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
ตัว lock บังแดด ส่งให้แล้วนะ ขอบคุณครับ :coolly-0003:
RG 0529 4420 4 TH