เกียร์ Rb ชนเจโบ ได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เกียร์ RB หรือ SR ชนเจโบ ได้ไหมครับ ทนไหวหรือป่าว

แปลงเยอะไหม หรือแค่หล่อหัวหมูได้เลยครับ

ขึ้นพอดีช่องเลยไหม

ขอบคุณครับ

RB ต้องแปลงสเปเซอร์ชนใส่เลย

RB ต้องแปลงสเปเซอร์ชนใส่เลย

อย่างนี้จบกว่าครับ

พี่อู่เพิ่งทำ SR20-DET วางใน Big-M ขับสี่

ก็ทำแบบนี้แหละครับ

ทำแบบนี้แหละครับ แต่ส่วนใหญ่ผมจะทำแต่เกียร์25มาชนเจ

ถ้าเกียร์20อ่ะไม่ไหวแน่นอน น่าจะ25ลูกใหญ่นะ ชัวร์ดี

เดี๋ยวนี้คิดว่าทำไม่คุ้มแล้วมั๊ง

เพราะเอาเกียร์ 25 มาชน ต้องจับกับ คลัช os จะพอดีมากๆ แบบแทบไม่ต้องแปลง

แต่พอเอาเกียร์ 25 มาชนเจได้ กระแสแรง เพราะลูกเกียร์ถูก ทำให้ตอนนี้ คลัชซิ่ง RB ราคาขึ้นพรวดๆๆๆ

ส่วนอัตราทดนั้น ต่างกันไม่เยอะเลย ลองไปค้นดูใน คลับ jz มีคนลงเทียบไว้ให้ ต่างกันจิ๊ดเดียว

เดี๋ยวนี้คิดว่าทำไม่คุ้มแล้วมั๊ง

เพราะเอาเกียร์ 25 มาชน ต้องจับกับ คลัช os จะพอดีมากๆ แบบแทบไม่ต้องแปลง

แต่พอเอาเกียร์ 25 มาชนเจได้ กระแสแรง เพราะลูกเกียร์ถูก ทำให้ตอนนี้ คลัชซิ่ง RB ราคาขึ้นพรวดๆๆๆ

ส่วนอัตราทดนั้น ต่างกันไม่เยอะเลย ลองไปค้นดูใน คลับ jz มีคนลงเทียบไว้ให้ ต่างกันจิ๊ดเดียว

ล่าสุดถามเชียงกง เกียร์25 อยู่ 16000 แล้วครับ แพงโคตรๆ

เกียร์ RB มันเข้าได้เนียนกว่า j นะเท่าที่เคยใช้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม