• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย cefiro a31 สีขาวเครื่องSR20 Turbo แคม กล่อง หัวฉีดขาย 210,000 ต่อรองได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ torevo3
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

torevo3

Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ภายนอกสีขาว สีต้องทำนะครับ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
<o:p></o:p>
ขอขายราคา 210,000 บาท ถ้วนครับ ต่อรองได้ครับ <o:p></o:p]
สนใจติดต่อที่ 084-776-8543 ต่อครับ <o:p></o:p]
รถอยู่ นนทบุรี ครับ
เครื่อง<o:p></o:p]
SR20DET ฝาดำ <o:p></o:p]
ลูก ก้าน ของ S15<o:p></o:p]
กล่อง Microtech LT-8<o:p></o:p]
เกียร์ RB25DET<o:p></o:p]
ครัชต์ NISMO<o:p></o:p]
เทอร์โบ K 27 3070G ป้ายฟ้า <o:p></o:p]
เฮดเดอร์ เลส<o:p></o:p]
Blowoff HKS SQV หัวเบนซ์<o:p></o:p]
อินเตอร์ TRUST<o:p></o:p]
เวสเกต turbosmart<o:p></o:p]
แคม+ เฟือง Tomei 270 ลิฟ11<o:p></o:p]
หัวฉีด 550 c.c.<o:p></o:p]
เรกุเรต nismo<o:p></o:p]
ปั๊มติ๊ก nismo<o:p></o:p]
กรองเห็ด HKS<o:p></o:p]
ท่อ HK 3"<o:p></o:p]
ช่วงล่าง<o:p></o:p]
ล้อ Model 7 17 หน้า 8 หลัง 9<o:p></o:p]
โช๊ค หน้า HK บอลจ๊อย ปรับเกลียว ปรับหนืด หลัง Daiyama ปรับเกลียว ปรับหนืด<o:p></o:p]
ช่วงล่าง + เบรค skyline R32<o:p></o:p]
เฟืองท้ายเต็ด Skyline<o:p></o:p]
ภายใน<o:p></o:p]
พวงมาลัย OMP ก้านยก<o:p></o:p]
หัวเกียร์ nismo<o:p></o:p]
เท้าแขนกลาง R32<o:p></o:p]
เกจ์วัด Boot Greddy
ทามเมอร์ <o:p></o:p]
ไฟท้ายดำ<o:p></o:p]
กรองเห็ด HKS<o:p></o:p]
ท่อเดิน สแตนเลสทั้งเส้น+พักปลาย 3"<o:p></o:p>

ไฟล์แนบ

55.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 443
    52 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 386
    56.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 425
    68.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 406
    84 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 585
    75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 368
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 327
    74.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 321
แก้ไขล่าสุด:

อัพซะหน่อย

สวย คัฟ สวย

ขอบคุนคร๊าบบ ที่ติชม ^^

แอร์เย็น เพลงเพราะ ท่อดัง 555

อัพซะหน่อย ว่างๆ ^^

อัพซะหน่อย เดียวไม่เห็นกันท่วนหน้า อิอิ

ขายคันนี้ด้วยครับ ขายให้หมด อิอิ :coolly-0028:

ไฟล์แนบ

46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
น่าขับจริงๆเลย:coolly-0044:

ถูกมากอะ......

ช่วงนี้ยุ่งๆ อัพหน่อยคร๊าบบบ ^^

รถสวยครับ.....น่าสนครับ...เป็นตัวเลือกที่ดีมากครับพี่...ยังไงผมจะโทไปคุยนะครับ....รอกลับฝั่งก่อน..ครับ.(ออกทะเล)..............อยุ่ในงบ ผมเลย .........ดันช่วยครับ.......เครื่องยังแน่นๆเลยใช่ไหมพี่....SR นี่ ดึง ดีไหมครับ:coolly-0002:

ตามสไต K27ครับ มาช้าหน่อยแต่ดึงหนัก ช่วงเกียร์3 มันแน่นอนครับ อิอิ

แอร์เย็น เพลงเพราะ ท่อดัง ^^

อัพๆๆๆ ก่อนนอนครับ ง่วงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม