ขอความรู้เรื่องไมล์ไฟฟ้าครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 240Z
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

240Z

Member
Register
เข้าร่วม
18 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอเป็นความรู้หน่อยครับ ว่า ถ้าอยากเปลี่ยนเป็น ไมล์ ไฟฟ้า ต้องมี อุปกรณ์อะไรบ้าง
คือ 1. เฟืองไมล์ไฟฟ้า
2. ตัวหน้าปัดที่เป็นไมล์ไฟฟ้า
เท่านี้ใช่รึเปล่า ครับ หรือต้องมีอีก
ถ้า เปลี่ยนเฟืองท้าย ทำให้ การแสดงผลผิดเพี้ยน ไปต้องใช้อะไรมาแก้ ครับ ถ้าเป็นไมล์ไฟฟ้า ได้ยินมาว่า หลอกระบบ ได้ จิงรึเปล่าครับ :coolly-0007:

ขอเป็นความรู้หน่อยครับ ว่า ถ้าอยากเปลี่ยนเป็น ไมล์ ไฟฟ้า ต้องมี อุปกรณ์อะไรบ้าง
คือ 1. เฟืองไมล์ไฟฟ้า
2. ตัวหน้าปัดที่เป็นไมล์ไฟฟ้า
เท่านี้ใช่รึเปล่า ครับ หรือต้องมีอีก
ถ้า เปลี่ยนเฟืองท้าย ทำให้ การแสดงผลผิดเพี้ยน ไปต้องใช้อะไรมาแก้ ครับ ถ้าเป็นไมล์ไฟฟ้า ได้ยินมาว่า หลอกระบบ ได้ จิงรึเปล่าครับ :coolly-0007:
เครื่อง RB
จอไมล์
เซนเซอร์ความเร็ว
เซนเซอร์น้ำ
เซนเซอร์บูส
เซนเซอร์น้ำมันเครื่อง

เครื่อง J
จอไมล์
เซนเซอร์ความเร็ว
เซนเซอร์น้ำ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
เป็นเครื่อง RB ครับ รวมๆ แล้วต้องใช้ งบ เท่าไรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม