ยากถามความคิดเห็นครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คืออยากจะถามความคิดเห็นเรื่องแม็กครับ
คือพี่ๆคิดว่าแม็กใส่แบบล้นๆมานอกรถหรือว่าแบบพอดีกับตัวรถดูดีกว่ากันครับ
พอดีชอบแบบล้นๆพอใส่มาก็ดูเท่ดีแต่พอมองบางมุมมันก็ดูแปลกครับ
ไปเห็นคันอื่นเขาดูดีแต่รถผมมันดูแปลกๆหรือว่าแม็กไม่กว้างพอครับ17x9.5ทั้ง4วงครับหรือว่ารถผมไม่ได้ใส่ชุดแต่งก็เลยดูแปลกๆครับ
อีกข้อนึงครับอยากแต่งแนวแบบว่าไม่ใส่ชุดแต่งบอดี้เดิมๆใส่แต่ล้อโหดๆหน้ากว้างๆท่อใบโตๆอินเตอร์ซุกๆไว้ในกันชนแนวซุ่มๆคิดว่ามันจะดูดีมั๊ยครับพี่ๆพอจะมีรูปแบบดูเรียบๆแต่ดูดีดูโหดๆบางมั๊ยครับอยากลองเปลี่ยนแนวดูบ้างครับ

สไตล์ใคร สไตล์มัน ครับ
หาแนวตัวเองให้เจอ ทำแล้วเราชอบเป็นพอ :coolly-0003:

ตามข้างบนว่าครับ ชอบแบบไหนใส่แบบนั้นดีกว่า หรือถ้ายังตัดสินใจตัวเองไม่ได้ว่าชอบแบบไหน ก็ลองดูบอร์ดโชว์หรือบอร์ดมิตติ้งก็มีเยอะครับ ต่างหลากหลายสไตร์เชียว

เหมือนผมเลยครับ...
ล้อหน้าเต็มซุ้ม 18 กว้าง 8.5 ล้อหลังล้นเกือบนิ้ว 18 กว้าง 9.5
พาร์ทเดิมกันชนหน้าช่องยาวตัดเล็กน้อยให้ลมเป่าอินเตอร์ครับ
ท่อ 3.5 นิ้ว ลากพื้นไปเลย
มีแต่คนบอกให้ผมใส่พาร์ท TBO รอบคัน แต่ผมไม่ชอบครับ
สไตล์ใคร สไตล์มันครับ

เอาตามที่ใจชอบเลยครับ ส่วนตัวผมอ่ะชอบทุกอย่าง อยากทำไปหมด ไม่ชอบอย่างเดียวครับ ไม่มีตัง

เลือกสไต มองพาทที่ชอบ และก็ล้อที่ชอบ ก่อนไปอันนั้น ไม่ชอบ มาอันนี้ ไม่ชอบ กว่าจะลงตัว......(เหมือนผม) เลือกพาท+ล้อ ก่อนลงมือซื้อคับ จะได้ไม่บานปลาย หลายๆอย่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม