ถามเรื่องล้อหน่อยครับ ขอปรึกษาหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311260
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311260

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
29 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากเห็นรูป A31 ใส่ล้อ

ขอบ 18 หน้า 9 หลัง 10
ขอบ 18 หน้า 8.5 หลัง 9.5

พอจะมีรูปบ้างไหมครับ

แล้วเวลาเลี้ยวจะติดซุ้มล้อไหมครับ แนะนำหน่อยครับ

อยู่ที่ offset ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม