ชีวิต

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31249
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31249

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กินเหล้าดีกว่า...?

มันย่ำแย่ขนาดนั้นเลยรึไงวะ ถ้ามันกลุ้มมากก็ซื้อนมมาแดกให้แม่งอ๊วกไปเลย สาดดดดดดดดดด:biggrin:

กูแนะนำยาฆ่าแมลงว่ะ

กินเกาเหลาดีกว่าไม๊

ดีกว่าอะไรครับ..........:confused: :biggrin: :brick:

เวลาโทรตามก้อไม่มา หรือไม่ก้อโทรหาพี่ศุกร์กะเสาร์แว้วกัน จะได้กินแบบยาวๆ
น้องรักโทรหาศุกร์เสาร์ได้มั้ยกั๊บ ตกงานแล้ว อิอิ:smile:

ถ้าเครียดไปซอยโลกีย์กันไหมฮะ ...

น้องรักโทรหาศุกร์เสาร์ได้มั้ยกั๊บ ตกงานแล้ว อิอิ:smile:

อ้าว...ขอแสดงความดีใจในชีวิตที่เป็นอิสระอีกครั้งหนึ่ง...เหอ.เหอ.เหอ..
โทรมาได้ซำเหมอ..กั้บ
แว้วยางที่ฝากไว้เมื่อไหร่มาเอาจะขายแว้วนะ....

โดนจริงๆๆเลยพี่แบบยาวๆๆเนี้ย ว่างๆผมขอไปแจมด้วยคนนะพี่
เวลาโทรตามก้อไม่มา หรือไม่ก้อโทรหาพี่ศุกร์กะเสาร์แว้วกัน จะได้กินแบบยาวๆ

=โถ ชีวิตโอ๋ อะไรๆก็เหล้า...แล้วเมื่อไรมันจะเล่าจบซะทีว่ะ...งง อ่ะดิ 555

อ้าว...ขอแสดงความดีใจในชีวิตที่เป็นอิสระอีกครั้งหนึ่ง...เหอ.เหอ.เหอ..
โทรมาได้ซำเหมอ..กั้บ
แว้วยางที่ฝากไว้เมื่อไหร่มาเอาจะขายแว้วนะ....
เดี๋ยวเดือนหน้ากลับบ้านแล้วไปรับของครับ 555 โทดทีค้าบฝากนานไปหน่อย อิอิ

ซอยโลกีย์เป็นยังไงอะครับ ทิดแจ็ค

แนะนำให้ไปถามคนใกล้ตัวทิดแจ็คครับ

สมองเมิงเสื่อมหรือไอโอ๋..มีไรโทรหาป๋าได้นะ:augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม