ขอคำแนะนำเรื่องเเม็กครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l2ecll3ull
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l2ecll3ull

ดันลูกเดียว เที่ยว2ลูก
Register
เข้าร่วม
14 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
แม็ก 17 4รู-5รู 114.3

ที่หลบปั๊มสกายแบบไม่ต้องรอง

มีรุ่นไหน ลายไหนบ้างครับ

แล้ว ปั๊มเบรคRB20เดิมๆ ตัวเทอร์โบกับไม่เทอร์โบ ตัวเดียวกันป่าวครับ

ขอคำแนะนำที

:coolly-0043:

ดูที่ ก้าน ล้อแม็กซ์ จะง่ายกว่าครับ

ล้อ มันมีทั้งล้อนอก และ ใน ดูที่ก้านแม็กและ offset ควรจะ +30 ขึ้นไป

ลายหลบเบรคมีเป็น 100 เลยครับ
ลองดูลายที่ชอบ แล้วดูออฟดีกว่าครับ

555..เอาเป็นว่า บวกเลขมาก/ล้อหุบ บวกเลขน้อย-ค่าลบ/ล้อยื่น

หุบ กับ ยื่น นี่ คือ บางทีก็ไม่ หลบปั๊ม ใช่มั้ยครับ ป๋า คือ ก้านมันต้อง โย๊กกกกกกก หรือ โก่ง ๆ หน่อย ผมเข้าใจ ถูกป่าวครับ ปล. ถ้าหลบ ปั้มแล้ว เราจะเติมน้ำมันยังงัย แอ๊.............^_^

เข้าใจแล้วครับ
ขอบคุณมากครับ
เอาเป็น
ล้อสกายหลบชัว
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม