น้ำมันพืชครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
น้ำมันพืชที่ร้อนได้ที่จุดติดไฟ แล้วสาดดับด้วยน้ำจะเปงอย่างนี้ครับพี่น้อง (นายแบบนะป๋มเอง อิ อิ):eeek:

ไฟล์แนบ

59.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 146
    63 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 163

นี่คือภาพจำลองตอนวางระเบิดใช่ไหม!!:frown: .....จับตัวได้แล้ว :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ้ย! เมิงยังอยู่เหรอวะ

นึกถึงผักบุ้งไฟแดงเลยพี่มี่..........

ไอ้เรื่องนี้ต้องยอมมันว่ะ เฉียดตายก้อหลายหน..........

มิน่า พี่มี่เรา เกรียมมาเลย จิงๆตัวพี่มี่ขาวนะเว้ย พวกเรา

พลีชีพ..ป่ะเนี้ย 555.

พี่สำลี 504...:biggrin:

เดินออกมาอย่างกะพวกฮีโร่เลย
มีฟันจาง ๆ ตามหลังมาด้วย
555++

เดินออกมาอย่างกะพวกฮีโร่เลย
มีฟันจาง ๆ ตามหลังมาด้วย
555++

จิงๆรูปนั่นอ่ะ วิ่งนะพี่ แต่มุมกล้องดูเหมือนเดิน 555

เท่ห์มากมายเพ่มี่ คิดว่านิโคลลัส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม