เมื่ือวาน(วันอาทิตย์ที่6)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เจอใครเอ่ย ติดติ๊กเกอร์ cef@non รหัส 6xx ดูมะทัน รถขาว ล้อขาว ยูราส ผมขับa32ตามอยู่อ่ะครับ อิอิ ไม่มีไรหรอกครับ อิอิ ถามเฉยๆ ใครครับรายงานตัวด้วย 555

เจอใครเอ่ย ติดติ๊กเกอร์ cef@non รหัส 6xx ดูมะทัน รถขาว ล้อขาว ยูราส ผมขับa32ตามอยู่อ่ะครับ อิอิ ไม่มีไรหรอกครับ อิอิ ถามเฉยๆ ใครครับรายงานตัวด้วย 555
มึงก็อยู่นนท์ เจอรถกลุ่มเดียวกันติด
สติ๊กเกอร์เซฟนนท์ มึงยังจำกันเองไม่ได้
แล้วคนอื่นจะจำได้มั๊ย หรือสติ๊กเกอร์เซฟนนท์
เค้ามีวางขายแล้ว จะได้ซื้อติดมั่ง

มึงก็อยู่นนท์ เจอรถกลุ่มเดียวกันติด
สติ๊กเกอร์เซฟนนท์ มึงยังจำกันเองไม่ได้
แล้วคนอื่นจะจำได้มั๊ย หรือสติ๊กเกอร์เซฟนนท์
เค้ามีวางขายแล้ว จะได้ซื้อติดมั่ง
ก็ไม่รู้จิงๆนะพี่ ว่าใคร เลยมาถามแหละ:biggrin:เซฟนนท์คนเยอะนะ บางทีก็รู้จักกันไม่หมดนะตาเป็ด:biggrin:

ก็ไม่รู้จิงๆนะพี่ ว่าใคร เลยมาถามแหละ:biggrin:เซฟนนท์คนเยอะนะ บางทีก็รู้จักกันไม่หมดนะตาเป็ด:biggrin:
ก็เน้นคุณภาพเดะ อย่าเน้นปริมาณ
คนเยอะจิง แต้รู้จักกันไม่หมดก็ตายแล้ว
5555

ก็เน้นคุณภาพเดะ อย่าเน้นปริมาณ
คนเยอะจิง แต้รู้จักกันไม่หมดก็ตายแล้ว
5555

ช่ายดูอย่างพวกผมดิ เน้นคุณภาพจิงๆ ๆ หันซ้ายก็เจอหน้าเดิม หันขวาก็เจอหน้าเดิม ปวดใจ 555

เคยมีคนมาบอกว่าเคยเห็นติ๊กเกอร์ Cef_thon ขายอยู่ตลาดนัดบางใหญ่ เซ็งเป็ด เอิ๊กๆ

นายเอกชัย มีธวัช โจ้ A31686 ที่ตอนมิตติ้งครบรอบ 4 ปีรถคันสีปีกแมลงทับอ่ะครับ ปัจจุบันเป็นสีขาว ล้อ nismo gt4 ชุดแต่ง uras
คราวหน้าหัดมามิตติ้งกลุ่มย่อยดิจะได้รู้จักรถสมาชิกกลุ่มมั่ง

5555

เค้ารุจักกันหมดแระ มีแต่ไอโอ๊ตเนี่ย
ไม่รู้จักเพราะ ตัวมันไม่ค่อยมา 555

คือโอ๊ดอยากไปทุกงานครับผม แต่เนื่องจากภาระกิจหลายๆอย่างทำให้ไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ ผมทำงานทุกวัน จะมีวันอาทิตย์บางวันที่ได้หยุดและกลับบ้านครับ ทุกคนเค้ารู้จักกันหมดครับ ก็มีแต่โอ๊ดแหละครับที่รู้จักชาวบ้านเค้าไม่หมดครับ พี่บิ๊กคับเซฟนนท์คนเยอะจิงแต่มีคุณภาพครับพี่ มีแต่โอ๊ดคนเดียวที่มีปัญหาครับ ป๋าคับโอ๊ดขอโทษคับป๋า :cry:

5555กูแซวเล่นหน่อยทำขึงขัง
เดี๋ยวเขวี้ยงด้วยไมค์

จะพยายามไปให้ครบทุกงานนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม