แนะนำร้านซ่อมโช้คสตรัททีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31635

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นโช้คสตรัทปรับเกลียว ปรับหนืด 32 ระดับ สไลด์กระบอกด้วย ไม่แน่ใจว่าเป็นแก๊สด้วยหรือเปล่า
ตอนนี้มันรั่วข้างนึงน่ะครับ คู่หลัง อยากหาร้านซ่อม ใครเคยเอาโช้คแบบนี้ไปซ่อมบ้าง แนะนำร้านฝีมือดีๆ หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

WINSPEED ซอย เรวดี 8 นนทบุรี เบอร์ติดต่อ 0815635002

แนะนำอู่พี่วินเหมียนกานครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีคนแนะนำร้านนี้เหมือนกันครับ
ทำนานมั้ยครับ ? เอาไปทิ้งไว้เช้ารอรับบ่ายเลยได้มั้ยครับ ?
แล้วราคาเท่าไหร่ครับต่อต้น ?
ขอบคุณครับ

มีคนแนะนำร้านนี้เหมือนกันครับ
ทำนานมั้ยครับ ? เอาไปทิ้งไว้เช้ารอรับบ่ายเลยได้มั้ยครับ ?
แล้วราคาเท่าไหร่ครับต่อต้น ?
ขอบคุณครับ
ลองโทรไปคุยเลยครับได้คำตอบเร็วกว่าแน่นอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม