สอบถาม ชุดแต่งหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คืออยากทราบว่าร้านไหนขาย ชุดแต่งกันชน ท้าย ชุดนี้ครับ ครับ ใกล้ นนทบุรี ยิ่งดีครับ ทาง pm ก้อได้ครับ รบกวน ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

17.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 156
แก้ไขล่าสุด:

เหมือนจะเป็น NISMO หรือป่าว ...

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ ...

ชุดนี้ หายาก......ครับ
กว่าจะได้ ของแท้มาครอบครอง
ไช้เวลา หลายยยยยยยยยยปี:coolly-0023:
พอได้มาแล้ว ก็เอามาเก็บ:coolly-0010:

เค้าเรียกว่าตัว Nismo อ่ะครับ

ที่ทำออกมาขายกันจะมีแค่ชิ้นหลังกับกาบข้างอ่ะครับแล้วใส่ประกบกันชิ้นหน้าของ shooting star

ตูดใส่กะชูตติ้ง มีครับ ไม่ได้โฆษณา แต่ขายอยู่สามพันปลายๆ

เข้าข่ายขายของในเจเนอรัลป่ะเนี่ย...555

ตูดใส่กะชูตติ้ง มีครับ ไม่ได้โฆษณา แต่ขายอยู่สามพันปลายๆ

เข้าข่ายขายของในเจเนอรัลป่ะเนี่ย...555

หึ หึ ....

ทำงานไม่โปร่งใส เด๋วผมตั้งกระทู้นะครับ ...

เค้าฝากขาย ไม่ใช่โรงงานกู๊วววว

ถ้าความคิดผมไม่ใช่นิสโม่คับ

ไฟล์แนบ

84 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131
ถ้าความคิดผมไม่ใช่นิสโม่คับ

ผมเรียกตามร้านที่ทำชุดแต่งอ่ะครับลวดเพียกกก เข้าร้านพี่สอง เค้าเรียกนิสโม้วววว

ป๋าหนูเอกชัยมีคร้าฟ.....เก่ายุ่นรีบโทรปายหาเลย...เดียจาทับแกตายก่อน:coolly-0028::coolly-0028:บ้าเก็บนัก....089-6777-442....หนู......ลองคุยกะแกดูคร้าฟ

ร้านพี่สอง ทรูแอร์โร่ว์ น่าจะมีนะครับชุดนี้

โทรไม่ติดก้ออีกเบอร์นะ 0817555222 พี่สอง

แล้วตกลง เรียก นีสโม ไหมละครับ
ผมก็เข้าใจว่านีสโม นะ:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

84 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
ถ้าถามผม ผมว่า TBO3 ครับ

ส่วนตัว นิสโม่ จะเป็นตัวที่โต้ 380 ใส่อยู่ครับ

อันนี้จากประสบการณ์ที่ตระเวณช๊อปปิ้งใน YAHOO JAPAN และ UP GARAGE มานะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม