ขายกระจกปัดหลังชาแดง พร้อมกระจกประตูชาแดง 4 บานตรงรุ่น A31 ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31032

GoLfCeF LeGo
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระจกปัดน้ำฝนหลังพร้อมกระจกประตู 4 บานสีชาแดง ตรงรุ่น A31
อุปกรณ์ครบทุกชิ้น ขาดแค่พลาสติกครอบมอเตอร์บนเท่านั้น
แผงซาวด์หลังเป็น ฝาลำโพง ACTIVE SPEAKER หายากส์นะจ๊ะ
แผงซาวด์ตัวนี้บ้านเรามีคนใส่นับคันได้
ขายราคา 15,500.-

ราคาต่อรองได้ครับ อยากได้เท่าไหร่โทรมาคุย
0814300929 กอล์ฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

Re: กระจกปัดหลังชาแดง พร้อมกระจกประตู 4 บานครับ

แยกได้มั้ยครับพี่ อยากได้กระจกสี่บาน

รูปปลากรอบไม่มีหรอลุง
แล้วส่ง ภูเก็ตได้ป่าว

เอ่อเดี๋ยวถ่ายมาให้ ส่งได้ภูเก็ต
วิธีส่งก็ตามไอ้เมย์บอกเลย แล้วเอากาวตราช้างแปะเอา นะ

ไม่ได้เหลือ..แต่เบื่อของก๊อป...อิอิ:coolly-0010:

หึหึ พี่น้องรักเค้าทั้งนั้น

มีแต่คนสนใจอยากซื้อของเหรอครับ
แล้วเห็นแต่ละคนนใจของผมป่ะหล่ะครับ

อมซะอ้วนเลย ก้อเงี๊ยะ
อมไรวะอ้วน กรูไม่ได้แค่อม กินแม่งทั้งวันเลย

มันน่าซะจิงๆๆๆๆๆๆ

จัดไปซี๊ :coolly-0039::coolly-0039:

ทั้งชุด5500ได้มั๊ยคับ

สำหรับพี่อาร์มได้ครับ จ่ายปุ๊ปทุบแตกปั๊ป ไม่รับเคลม 555

ดันกันไป....ของก๊อป....เนียนๆ :coolly-0010: ขายครับ ขาย.....

เดี๋ยว ๆ ชื่อเค้าสะกด กอล์ฟ ม่าย ช่าย ก๊อป เอ้อ ความหมายเปลี่ยนเลยนะตัวพี่เอก เอ๊เดี๋ยวเหอะ ตีตายเลย

ขอเค้าทำมาหากินบ้างสิคราบ รักผมทั้งนั้น ของยังมีอีกเพียบเลยนะ

หิวเขียวหวานอ่ะ :coolly-0029:

55 แม่งตูเองยังไม่ได้กิน เฮ้ย กระทู้ขายของมาหิวอะไรกันในนี้วะ

จะหารจะอะไรเชิญครับ กรูรอคนมาซื้ออย่างเดียว สงสัยไม่เหมาะแก่การขายของจริง ๆ เขร้

ที่กูถาม กูหมายถึงแยกเป็นชิ้นๆมั๊ย จะทำให้ระเอียดเลย....

แสด ด่าประธานแม่มเลย

ขุดหลุมแล้วเอาไปฝังไป๊
อีก 10 ปี ค่อยขุดขึ้นมาขาย แล้วตั้งหัวข้อ

ขายของในตำนานๆๆๆๆๆ
ขายกระจกปัดหลังชาแดง พร้อมกระจกประตูชาแดง 4 บานครับ
เอิ๊กส์ๆๆๆ 555:coolly-0010:

กรูตำมรึงก่อนเลยได้มั๊ย

ปัดหลัง5.000ไหวมั้ยคับ
ไหวครับ ได้ครับ สำหรับพี่โจ๊ก มาหามาครับ เดี๋ยวกรูปัดให้
ทุนมา 2500 ไม่ไหวก็บ้าแล้ว
บ้ามรึงก็ให้ทุนซะราคาสูง

ลงรูปสินค้าด้วยครับ เด๊วอุ้มเลย นานแล้วนะ:coolly-0046:

หึหึ แม่งอยู่ไกลไม่ได้ถ่าย เอาแต่รูปก้านปัดไปก่อน

ยืมรูปถ่าย กว่าผมจะขายได้ป๋าอาจจะได้เงินเป๊นหมื่นเลยนะ 55

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
13000 ละกันครับ ให้ไปหมดนั่นแหล่ะ

สั้นๆ น้องขอจบไม๊ลุง

สั้นๆ น้องขอจบไม๊ลุง

กรุมีตัวหนังสือ 3 ตัวเรียงกันให้มรึงเอามั๊ย 3 ตัวแค่นั้น พอรวมกัน แล้วจะซึ้งกับคำนี้มากมาย 5555

วู้ฮู้................

ท่าจะตกมาไกลหน้าฝนรับปัดหลังไปปัดกันไหมครับ

เดี๋ยววันนี้ 08-02-2012, 11:23:51 ของปีหน้าจะช่วยซื้อนะลุง:coolly-0010:

ของออกปีนี้เดะ

นี้ยังขายไม่ได้อีกหรอเนี้ยย รูปก็ไม่มีวู้ว

เอาแต่บานหลังได้ไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม