Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

มีใครเคยแปลงเบรคมือบ้าง นอกจากของ R32

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31991

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เราสามารถแปลงเอาของรถรุ่นอื่นที่ราคาถูกมาใส่ได้ไหมครับ
แล้วมีใครเคยทำบ้างครับ ขอดูรูป
รบกวนแนะนำหน่อยครับ

-*-
ไม่รู้จิแต่ผมใช้ของr32

มีหลุมหลังคาน้ำรั่วเนี่ยลงหลุมพอดีฝนตกตื่นเช้ามาน้ำปลิ่มๆ -*-

(เหมือนมีไว้รองน้ำ)

ของ 200 ก้อพอได้คั๊บ
แต่ไม่สวยอ่ะ

ถ้าหาซื้อตรงรุ่นตอนนี้จะตกราคาเท่าไรอ่ะครับ หาอยากไหม
ถ้าเป็น R32 แปลงใส่คอนโซล12v มันจะสวยมั๊ย

แหมๆลงรูปไม่ได้ถ้าได้จะลงไห้ดู

ไฟล์แนบ

44.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 234
แบบนี้ก็สวยนะครับ ของ200sx ใส่กับคอนโซลกลาง12vเดิมตัดแต่งนิดหน่อยประหยัดแถมสวยด้วยครับ:biggrin:
ปล.ขอยืมรูปมาลงหน่อยนะครับท่านเจ้าของรถ:biggrin:

ไฟล์แนบ

75.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 231
    67.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 213
    47.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 215
อ่าวหรอ งืมๆๆ นั่นแหละมีหลุม -*-

คอนโซน 200 sx หาจับได้แถวไหนหรอครับ เห็นละสะดุดตาเลย ราคาประมาณเท่าไรครับ

แล้วของ 200 ราคาเท่าไรอ่ะครคับ

ซื้อมาแล้วครับ 4000 บาท

4000 ได้มาแค่นี้ ถูกหรือแพงครับ

ไฟล์แนบ

32.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 166
ใครมีบ้างคับชุดนี้อยากได้อยู่คับ

หาอยากแล้วนะครับ ยังไงลองหาดูครับ
ได้มาแล้วสบายใจล่ะครับ
จอดรถไม่ต้องรีบดับเครื่องคาเกียร์แล้วครับ วางเครื่องมาสองปี ใช้เทอร์โบทามเมอร์ได้สักที
...

ตรงนี้ลงได้นี่ครับ
Board นี้เค้าให้เราลงรูปได้นะครับ
ร้านไหนรับแปลงคอนโซล R32 บ้างคับแนะนำหน่อย ขอเบอร์ร้านด้วยนะคับ :biggrin:

งาม อ่ะ

อยาก ได้ ................

หา มั้ง

ไป หา เอา แถว ใหน อ่ะ