เรื่องท่อคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pea
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pea

Member
Register
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องไซเรนเซอร์

คือผมไปเปลี่ยนพักปลายกะเดินท่อใหม่มา สรุปเสียงดังเข้าห้องโดยสารจังเลย (ใส่พักกลางแล้วด้วยคับ) อยากทราบว่าไอ้ตัวไซเรนเซอร์ที่ว่าช่วยลดเสียงเนี่ยมันสั่งทำได้มั๊ยคับ แล้วหาที่ไหนคับ ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุด:

มีใครใส่บ้างบอกหน่อยคับ

ช่วยหน่อยคับ

ผมไส่อยู่ครับ
ผมไห้ คุณ น้อย noise หาไห้นะครับ
เงียบ จริงๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0009:
ภาพถ่าย0368-re cilenser.jpg

ภาพถ่าย0371-re silenser.jpg

เผื่อ เอารูป ไปไห้ ร้านเขาดู
ตอนผมไปหาซื้อเอง หลายๆๆร้าน
ไม่รู้จักนะ:coolly-0041:

ไฟล์แนบ

• ภาพถ่าย0368-re cilenser.jpg
    ภาพถ่าย0368-re cilenser.jpg
    50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    49.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • ภาพถ่าย0371-re silenser.jpg
    ภาพถ่าย0371-re silenser.jpg
    55.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
ใช่เลยคับพี่สิ่งนี้ที่ต้องการแล้วราคามันกี่ตังคับอยากได้มั่งอ่ะคับ

ใช่เลยคับพี่สิ่งนี้ที่ต้องการแล้วราคามันกี่ตังคับอยากได้มั่งอ่ะคับ
เหมือน ล่าช้าง เอางานะครับ
ผมต้องซื้อทั้งท่อนมาเลย
เขาไม่แยกขาย 9500-
แล้ว เอาแต่ปลายมาไช้นะ:coolly-0023:

กรรมน่ะสิคับคุงพี่ พอดีผมเพิ่งได้พักปลายมาแล้วก็เดินท่อเลสทั้งเส้น+พักกลางเลส+ท่ออ่อนอีก แล้วอย่างนี้ให้ช่างไทยสร้างใหม่ตามรูปได้มั๊ยคับ ที่ไหนพอทำตามสเปกปลายเราได้บ้างอ่ะ (ไม่อยากฆ่าช้างอ่ะพี่ มันบาป อิอิ)

มันยาก ตรง สปิงค์ ตรงกลาง
เราไม่รู้ค่ามันเท่าไหร่
เพราะตอนเราขับช้าๆๆ สปริงค์ จะปิด วงกลมส่วนบนเอาไว้
ทำไห้มีต้น และเงียบ
พอเรากดคันเร่ง หรือขับด้วยความเร็ว
แรงดันไอเสียจะทำไห้
สปริงค์จะเปิด ออกไห้ ไอเสีย
ออกได้มากขึ้น
ผมเคยไห้ช่างที่สระแก้วทำ
ขับไปลอง ประมาณ 4 กิโล กลับมาที่ร้าน
หายไปแล้ว
หายไปทั้งไส้เลย 55555
เอาไม่อยู่ นะครับ:coolly-0023:

อ๋อ มันเป็นจั้งสั้น ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม