โหวตให้แมนออฟเดอะเยียร์กันมั๊ย.......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31687
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31687

Parental Advisory
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยู่ๆนึกพิเรนขึ้นมาดื้อๆ เห็นว่าปีใหม่แล้วเนี่ยะ น่ามีอะไรที่มันสร้างสรรค์สังคมพี่น้องกันมั่ง ก้อเลยอยากเสนอให้มีตำแหน่งนี้ขึ้นมา อาจแบ่งออกหลายประเภท ยกตัวอย่างนะ.....
......เอาแค่นี้ละ เป็นแนวๆแว๊บอยู่ในหัว ลองพิจารณากันดู .....จบ

อยู่ๆนึกพิเรนขึ้นมาดื้อๆ เห็นว่าปีใหม่แล้วเนี่ยะ น่ามีอะไรที่มันสร้างสรรค์สังคมพี่น้องกันมั่ง ก้อเลยอยากเสนอให้มีตำแหน่งนี้ขึ้นมา อาจแบ่งออกหลายประเภท ยกตัวอย่างนะ.....
......เอาแค่นี้ละ เป็นแนวๆแว๊บอยู่ในหัว ลองพิจารณากันดู .....จบ

ไม่ไปเตะบอลรึน้าตุ๊ก..............
ทอ. ต้องการตัวเด๋วไปอยู่ถ้วย ข. จะยุ่งไปใหญ่ :biggrin:

สงสัยช่วงนี้พี่เบิ้ลจะว่างงานบ่อยนะ

ขอ vote ให้เบิลเป็นผู้กว้างขวางหมายเลข 1 ครับ เหอๆๆ:boss:
ps. ดูจากจำนวนกระทู้

เมาป่ะเนี่ย

อะไรของเค้าว่ะเนี่ย 55

คนอื่นเค้านอนกันหมดแล้ว ทำไมไม่นอนกันเนี่ย หะ มัวแต่ไปนั่งทำไรที่ ณ นนท์ เนี่ย
ไปป๋าลองก้อหนีกลับก่อนอีก เปงไงล่ะ ซัดเนื้อย่าง น้ำตก ข้าวเหนียวกัน อร่อยไปเลย:biggrin:

ไม่ไปเตะบอลรึน้าตุ๊ก..............
ทอ. ต้องการตัวเด๋วไปอยู่ถ้วย ข. จะยุ่งไปใหญ่ :biggrin:

สงสัยช่วงนี้พี่เบิ้ลจะว่างงานบ่อยนะ

ขอ vote ให้เบิลเป็นผู้กว้างขวางหมายเลข 1 ครับ เหอๆๆ:boss:
ps. ดูจากจำนวนกระทู้

เมาป่ะเนี่ย

โห!!!!! ขอบคุณทุกท่านครับ ดาหน้ากันมาล้นสนาม สองมือล้วงกะเป๋า(อย่าเกาขี้กลากนะ) สองเท้าก้าวเข้ามา...เราจะล้อมผ้า ณ บัดนี้
........โหวตกันข้ามปีเลย ปิดสิ้นปี มีกี่ตำแหน่ง ก้อโหวตกันได้เท่านั้น
รางวัลนี่ก้อแค่บันทึกเป็นเกียรติประวัติไว้บนหน้าประวัติศาสต์ของเราก้อชื่นใจแร้วววววว......ผมว่ามันมีความหมายที่ดีนะ :wink:

คนอื่นเค้านอนกันหมดแล้ว ทำไมไม่นอนกันเนี่ย หะ มัวแต่ไปนั่งทำไรที่ ณ นนท์ เนี่ย
ไปป๋าลองก้อหนีกลับก่อนอีก เปงไงล่ะ ซัดเนื้อย่าง น้ำตก ข้าวเหนียวกัน อร่อยไปเลย:biggrin:

:augenrollen: อ่ะ ลูกหมี ว่าแต่คนอื่น ตัวเองไปนั่งให้น้องเค้าคลึงหนอนอยู่รึป่าว ....

ปะ ปะ ไปไหนกันมาว่ะเนี่ย...

โหวตให้พี่กอล์ฟครับ มีคนรับมากที่สุดแห่งปี

ดูได้จากหลายๆคอเลคชั่นที่ออกมาได้

5555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ส่วนจ๊าดดดดดดง่าวที่สุดแห่งปี ต้องยกให้คุณเอ 664 ไปครับ

เจ้าของคอนเซป ปิดเครื่องแล้วเช็ค ip ไม่ได้

5555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

โหวตให้พี่กอล์ฟครับ มีคนรับมากที่สุดแห่งปี

ดูได้จากหลายๆคอเลคชั่นที่ออกมาได้

ส่วนจ๊าดดดดดดง่าวที่สุดแห่งปี ต้องยกให้คุณเอ 664 ไปครับ

เจ้าของคอนเซป ปิดเครื่องแล้วเช็ค ip ไม่ได้

ได้สองรางวัลแร้ว...ก๊ากกกกกกกกก!!!!!!!!

ขอโหวต P/'/Gotf A31032
ผู้น่ารัก & ใจดี มีน้ำใจต่อน้อง 55555

ให้แก๊งค์เกย์ทั้งงแก๊งค์เลยคับ...เอาไปเลยเต็มๆ
นำทีมโดย 032 กระเทยลานฮอ.

ให้แก๊งค์เกย์ทั้งงแก๊งค์เลยคับ...เอาไปเลยเต็มๆ
นำทีมโดย 032 กระเทยลานฮอ.
ทั้งแก๊งค์เรยหรอ?...งั้นก็รวมน้าบอยด้วยอ่ะจิ!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

a31032 อีกเสียง ด้วยความเครารพ และ รักเหมือน พี่สาว อีกคน เอิกๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม