@-ถามเรื่องเบรคหน่อยคับ นะคับ น๊า ค๊าบบบ-@

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31357
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31357

Cefiro Society
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เบรคเล้วพวงมาลัยมันสั่นไม่หายซักที..

เคยเจียรจานแล้ว ก้อยังไม่หายวิ่งได้ซักพักเป็นอีก

เคยเจียรจานพร้อมเปลี่ยนผ้าเบรคใหม่แล้วตอนนี้เริ่มสั่นขึ้นอีกแล้ว...(แต่อาการยังไม่หนัก)

แล้วยังงี้ทำไงดีล่ะคับ....ไม่หายซักทีเบื่อ ถ้าไม่หายอีกผมว่าจะหันมาขับเฟอร์รารี่แล้ว...หรือไม่ก้อเอาเปอร์เช่ของพ่อมาใช้แทนดีก่า..

ขอบคุณคับ...
สเตฟาน

เจียรจาน ไปแล้ว ลองเจียร ชามดู เผื่อหาย อิอิ

เบรคเล้วพวงมาลัยมันสั่นไม่หายซักที..

เคยเจียรจานแล้ว ก้อยังไม่หายวิ่งได้ซักพักเป็นอีก

เคยเจียรจานพร้อมเปลี่ยนผ้าเบรคใหม่แล้วตอนนี้เริ่มสั่นขึ้นอีกแล้ว...(แต่อาการยังไม่หนัก)

แล้วยังงี้ทำไงดีล่ะคับ....ไม่หายซักทีเบื่อ ถ้าไม่หายอีกผมว่าจะหันมาขับเฟอร์รารี่แล้ว...หรือไม่ก้อเอาเปอร์เช่ของพ่อมาใช้แทนดีก่า..

สเตฟาน
เปลี่ยนจานเรยดีก่า..มันคงคดอ่ะนะเตฟาน :wink:

เจียรจาน ไปแล้ว ลองเจียร ชามดู เผื่อหาย อิอิ
5555555........บักเตฟานโดนซ้า...:biggrin:

ไปเอาเฟอร์หรือปอร์เช่มาขับดีกว่ากรูว่านะทิด

สเตฟาน

เปลี่ยนจานดูซิคับ คุณสเตฟาน สาดดดดดดดดดดดด

เปลี่ยนมาเป็นแบบ เบรคจักรยานดีกว่าไหม แบบก้ามปู อ่ะ 555

เด๋วให้ สเตฟานไปถามในกระทู้ ...ที่มันพูดไม่ค่อยชัดอ่ะ ดีป่ะ

สเตฟั่น(เฟือน) 55555 ออกแนวบ้า

ไม่รู้ว่ะ...

ขับไปล้วงไปก้อเงี้ยแหละ เลิกล้วงจิเดี๋ยวก้อเลิกสั่น

สงสัยคนขับตัวหนักเกิน....

แล้วจะลองเปลี่ยนจานดู.....ถ้าไม่หายนะ..หึ

ปล.แต่ละคน...ขอบเตียงงับ อุ๊ย!ขอบคุง

แล้วจะลองเปลี่ยนจานดู.....ถ้าไม่หายนะ..หึ

ปล.แต่ละคน...ขอบเตียงงับ อุ๊ย!ขอบคุง
ถ้าไม่หายขอแนะนำให้เปลี่ยนสีรถอีกครั้ง..!:sexy_girl: :biggrin:

ลองถ่วงล้อจี้ ดูหรือยังครับ

ถ้าสั่น สาเหตุอาจจะไม่ได้อยู่ที่จานเเบรคเสมอไปก็ได้ครับ
ไม่งั้นก็อาจจะต้องเจียรจานอีกครั้ง แล้วเปลี่ยนผ้าเบรคครับ (ถ้าปัญหามาจากเบรค และจานนะครับ)

รถมันก็เหมือนเจ้าของ

เมื่อเจ้าของกินหญ้า

ฉไหนเลย รถมันจะไม่สั่นเป็นเกวียน

เพราะมันของคู่กัน

ตัวแดกหญ้า กับ เกวียน

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

ลองเปลี่ยนคนนั่งมั่งเดะ เผื่อจะหาย
แดกแต่ของเก่า รถมันก็เบื่อเดะ

กระทู้ดีมีสาระ น่าย้ายไปอยู่หน้าเทคนิค

ดูพวกบูชกับลูกหมากต่างๆด้วยนะคับ แล้วก็ ตัวจานมันกดสนิทกับดุมรึเปล่าคับ ของผมเคยเป็นจานกดไม่สนิทกับดุม ต้องเอาไปกลึงออกนิหน่อย

ดูพวกบูชกับลูกหมากต่างๆด้วยนะคับ แล้วก็ ตัวจานมันกดสนิทกับดุมรึเปล่าคับ ของผมเคยเป็นจานกดไม่สนิทกับดุม ต้องเอาไปกลึงออกนิหน่อย

อันนี้น่าสน เด๋วลองทำดู....

ลองทำทุกอย่างแล้วอ่ะคับ..อย่างอื่น
.
ปล.งอน 301อยู่โทรไป7โมงเช้าดันมาตัดสายเราทิ้งอีก..

บูชลูกหมากโว๊ยดูซะ ลูกหมากปลายแร็ค

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม