มีใครรู้จักร้านซ่อมระบบแอร์แถวนนทบุรีบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31854
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31854

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครรู้จักร้านซ่อมระบบแอร์แถวย่าน งามวงศ์วาน,ประชานชื่น,แถวติวานนท์บ้างครับ เอาแบบช่างนิสัยดีไม่ฟันน่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ.....ร้อนๆๆๆ :coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:แนะนำเป็นแผนที่หรือเบอร์โทรศัพท์ก็ได้ครับ,ขอบคุณมากครับ

เคยทำแต่ตรงข้ามโลตัวแคราย ฝั่งติวานนท์ครับ ร้านเทคนิคออโต้แอร์ครับ เบอร์ 0-2591-2650 ส่วนตัวผมว่า OK. นะครับ

แถววงษ์สว่างมีร้านนึงที่ใช้บริการประจำครับ
ถ้ามาจากพระราม7อยู่ฝั่งซ้ายก่อนถึงแยก เยื้องๆปั๊มบางจากเก่าครับ
ชื่อร้าน นิวสยามแอร์ สัญลักษ์เป็นรูป เพนกวิน ครับ
งานดีเย็นดี ไม่เลี้ยงไข้ แต่เอาอะหลั่ยเข้าไปไม่รับทำครับ

อีกร้านอยู่ฝั่งบางกรวยจำชื่อไม่ได้แต่เย็นใช้ได้เหมือนกัน
โทรถามน้าจอห์นดูครับ
ร้านนี้งานดี เย็นดีด้วย เอาอะหลั่ยเข้าไปได้ด้วยครับ
หน้าร้านเป็น"เพิงหมาแหงน"ไม่บอกไม่รู้ แต่ฝีมือสุดๆครับ

ขอบคุณมากเลยครับ......มีอีกมั้ยครับ

ขอบคุณมากเลยครับ......มีอีกมั้ยครับ
แนะนำร้านอยู่ข้างเอสพานาดแคราย มีอ่ะไหล่ให้เลือกเยอะ ราคาสมเหตุสมผล ทำมาแล้วไม่ค่อยมีปัญหา

up.....หน่อย

ต้อยไดนาโม ตรงเลยซอยทานสัมฤทธิ์มาหน่อยครับ

พี่สิงห์เลยคับ..สปีด นนท์ เห็นเพื่อนๆในA31clubไปใช้บริการมา จบๆเลยคับ:coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม